NX Tsaya, don MacBook Pro

Idan kun kasance ɗayan waɗanda ke da kwamfutar tafi-da-gidanka don duk amfani, a cikin wannan yanayin ya fi dacewa cewa ...

Sabunta Ayyuka 1.0

An riga an yi ruwan sama daga duk matsalolin da wasu masu amfani suka fuskanta tare da rumbun kwamfutar su, ban da sauran halaye ...

Tsabtace My Mac, aikace-aikacen don adana sarari akan kwamfutarka ta Apple II

A rubutun da ya gabata "Tsabtace My Mac, aikace-aikacen don adana sarari a kwamfutarka ta Apple", ɓangaren farko na wannan, mun fara da gaya muku wasu zaɓuɓɓukan da zaku samu yayin amfani da aikace-aikacen Clean My Mac, wanda yayi alƙawarin zama mafi kyau don taimaka maka adana sarari a cikin ƙwaƙwalwarka, don ku yi amfani da abin da kuke buƙata kawai. Ara koyo game da wannan software mai ban sha'awa.

Tsabtace My Mac, aikace-aikacen don adana sarari akan kwamfutarka ta Apple

Daga hannun abokan aiki na MacLatino, a yau mun kawo muku wasu bayanai game da aikace-aikace mai ban sha'awa da matukar amfani wanda zai taimaka mana, kamar yadda sunansa ya nuna, don tsabtace kwamfutarmu ta Mac koyaushe, wanda za'a fassara shi zuwa babban adadin sararin da aka ajiye daga baya zaku lura cewa kun samu.

LimeWire, madadin P2P don Mac

Ka sani cewa koyaushe ina ƙoƙari na sanya mafi kyawun shirye-shirye kyauta akan yanar gizo don Macs ɗin mu, kuma a yau zamu tafi ...

Koyon amfani da Quarfafa ƙarfi

Abubuwan almara na Windows Ctrl + Alt + Del suna da kwatankwacinsu a cikin OS X, kodayake ina tunanin duk kun riga kun san shi, yau za mu tafi ...

VirtualBox 3, yanzu akwai

Ka sani koyaushe ina kokarin kawo muku mafi kyawun shirye-shiryen Mac a wajen, kuma galibi na kan mai da hankali ne akan software kyauta ...

Maganin tabo a kan iMac aluminum

A shafuka da yawa a cikin shafin yanar gizo da kuma majallu na karanta game da cikakkun musayar iMac ta garanti, siyan abubuwan cire iska ...

IPod mafi arha a duniya

Dangane da binciken da bankin Ostiraliya "Commonwealth Bank" ya gudanar, Australiya ita ce ƙasar da za ku iya samun iPod Nano mai rahusa

Sabuwar sigar Mac OS X: Damisar Dusar Kankara

Mafi girman tsarin aiki a duniya, Mac OS X ya ƙunshi ƙarin sigar zuwa wannan adadi mai yawa na siffofin da ke tara tun 2001. Ga waɗanda ba su sani ba, bayyananniyar Mac O-Ese Ten tana ɗaya daga cikin layukan kwamfuta. tsarin aiki wanda Apple ya saki a matsayin mai haɓaka, mai talla da mai siyarwa.

Matsalar Apple Mail

Duk wanda ya saita asusun imel nasa mai fita kuma baya aiki a karon farko yana fuskantar barazanar faduwa ...

Kare Mac da iAlertU

iAlertU aikace-aikacen GNU ne wanda lokacin gudu ya kasance mazaunin cikin sandar Mac kuma yana ba da damar toshewa daga ...

Sarrafa Mac daga iPhone

Yiwuwar sarrafa Mac daga iPhone ko iPod Touch zaɓi ne wanda zai buɗe manyan zaɓuɓɓuka. Don haka…

Gidaje na gida don iPod

Ina maimaita hanyar haɗin da mai karatu ya aiko (godiya!), Game da mataki zuwa mataki da aka buga a cikin abubuwan koya don aiwatarwa ...