Yadda ake shirya "Memories" a cikin iOS 10

Yadda ake shirya "Memories" a cikin iOS 10

A cikin sabon aikace-aikacen Hotuna na iOS 10, mun sami ɓangaren da ake kira "Memori." Wannan sabon fasalin na atomatik ne kuma an gina shi akan sabon fuska, abu da wuraren gane ayyukan da Hotuna ke haɗawa.

"Tunawa" sune finafinai na atomatik da aka kirkira daga hotuna da bidiyo da aka ɗauka a wani lokaci da wurir, misali, daga tafiya ta ƙarshe da kuka yi. Hotunan da ta kirkira da kanta, suna binciken batunka, amma kuma zaka iya daidaitawa da shirya kowane orywawalwar ajiya to your liking in a very simple way.

Koyi don shirya Memori a cikin iOS 10

Binciki cikin aikace-aikacen Hotuna a cikin iOS 10 don nemo sabon ɓangaren "Tunawa". A can za ku iya kewaya tsakanin tunanin daban-daban kuma zaɓi su don gyara ko raba. Idan kun shiga cikakken ra'ayi game da kowane ɗayan waɗannan tunanin, zaku sami taƙaitaccen hotuna da bidiyo waɗanda aka haɗa. Kuma idan kun danna "Nuna duka", zaku ga duk hotuna da bidiyo an haɗa.

Ci gaba da gungurawa ƙasa kuma zaku sami damar ganin yanayin ƙasa inda aka ɗauki hotunan, hotunan da suka gabata, da sauran abubuwan da aka tuna. Hakanan mutanen da suka bayyana a waɗancan hotunan da bidiyon.

Memwaƙwalwar ajiya a cikin iOS 10

Zaɓuka biyu na ƙarshe zasu baka damar yiwa alama ko cire alamar ƙwaƙwalwar ajiya a matsayin wanda aka fi so ko share shi gaba ɗaya. Kar ka manta cewa idan ka goge memorin za'a share shi daga dukkan na'urorin ka da kuma daga iCloud.

Orieswaƙwalwar Shirya Sauƙi

Da zarar Memori na farko sun bayyana, zaka iya shirya su cikin sauki. Don yin wannan, bi matakai masu zuwa:

Shirya orieswaorieswalwa a cikin Hotunan iOS 10

  1. Matsa Memory a saman allo don kunna shi.
  2. Latsa ko'ina a allon don kawo abubuwan sarrafawa kuma latsa maɓallin dakatarwa.
  3. Zaɓi batun motsin zuciyar da kake son sanyawa Memory ɗinka, kamar "farin ciki," "mai laushi," ko "almara" ta gungurawa hagu ko dama a ƙarƙashin thewaƙwalwar.
  4. Bayan yanke shawara kan batun, zaɓi lokacin: gajere (har zuwa sakan 20), matsakaici (har zuwa dakika 40) ko tsayi (har zuwa minti 1). Dogaro da abin da aka ƙunsa, kuna iya ganin biyu daga waɗannan zaɓuɓɓukan, ko da ɗaya kawai.
  5. Idan orywaorywalwar ajiyar ta kasance yadda kake so, latsa maɓallin Share a ƙasan hagu don nuna Memory ɗinka ga abokai da dangi ta imel, Saƙonni, AirPlay, Facebook, da ƙari.

Rikitaccen Editing na Memories

Aikace-aikacen Hotuna na iOS 10 yana ba ku damar zurfafawa cikin gyara da kera Memori ɗin ku. Godiya ga kayan aikin gyara zaku iya canza kowane hoto ko bidiyo a cikin tarin. Hakanan zaka iya ƙarawa da share hotuna da bidiyo daga Memory. Bari mu ga yadda za a yi:

Orieswaƙwalwar ajiya-iOS-10

  1. Lokacin da kake cikin allo mai sauƙin gyara wanda muka gani a baya, danna maɓallin gyara a ƙasan kusurwar dama na allon, sannan danna kan "Hotuna da Bidiyo".
  2. Don share abun ciki, nemo hoto ko bidiyo da ake tambaya ta gungura hagu ko dama a kan allo.
  3. Latsa gunkin kwandon shara a ƙasan dama na allon don share hoto ko bidiyo na wannan Memory.
  4. Don ƙara media, matsa maballin "+" a ƙasan hagu na allon.
  5. Anan zaku iya ganin duk hotuna da bidiyo da ke akwai don haɗawa a cikin wannan orywaƙwalwar, zaɓaɓɓe ta masu hikimar algorithms na Apple.
  6. Taɓa kowane media don ƙara shi zuwa Keepsake (wannan allon ma ana iya amfani dashi don share abun ciki ta hanyar zaɓar alamar dubawa).
  7. Danna kan "Anyi".

Hakanan zaka iya shirya kowane bidiyo a cikin wannan ɓangaren aikace-aikacen. Da zarar ka same ta a cikin "Hotuna da bidiyo", za ku iya faɗaɗa ko taƙaita kowane shirin ta hanyar jan farkon sa da ƙarshen sa a cikin kayan aikin gyara wanda zai bayyana a ɓangaren kare na allo.

Lokacin da ka shirya Memory ɗinka, latsa maɓallin baya don komawa kan babban allo na gyara.

A wannan sashin Hakanan zaka iya shirya taken, tsawon lokaci, har ma da kiɗa na kowane ƙwaƙwalwar ajiya. Kuna iya ƙara kowane kiɗan da aka zazzage zuwa Laburarenku ko zaɓi daga waɗancan akwai.

Don adana duk canje-canje har abada, latsa "Ok" kuma za ku koma kan kayan aikin gyare-gyare na asali inda aka gyara jigogi da tsayin. don komawa zuwa menu na asali na ainihi tare da jigogin motsin rai da masu cika tsayi. Sake, anan zaku iya amfani da Share share don yada sabuwar Memory din ku.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   fjavier m

    Godiya ga bayanin. Ina tsammanin cewa yau ni ɗan wauta ne, a kan iPhone 5 Ban ga wannan "tunanin" ba ko wancan ko kuma ba don wannan na'urar ba

    1.    Jose Alfocea m

      Barka dai. Idan baku daɗe da haɓaka ba, ya kamata ku bar “hankali” na Apple suyi aikin sa don fara fara nuna muku Memories. Kamar yadda na sani, wannan fasalin ya dace da iPhone 5.

  2.   Carmen m

    Har yanzu ban fahimci dalilin da yasa basa boye hotunan ba tare da mabuɗin don zama na sirri, sun ɓoye su kuma sun bayyana a kan faifan, ka ɗauki hoto kuma sun fito a cikin kundi biyu, bana son Gudanar da hoto na iOS kwata-kwata, shi ne kawai abin da bana so shi nake so.

  3.   Irene m

    Iphone5c yana da zaɓi na abin tunawa?

  4.   Javier m

    Za a iya zaɓar hoton rufi a cikin fim ɗin ƙwaƙwalwa?

  5.   Raquel m

    Matsalar ita ce duk da cewa bidiyo suna da kyau, yayin loda su zuwa Facebook ana ganin su da mummunan ƙabila 🙁 shin akwai dabarun da za'a iya magance su? Godiya mai yawa !!!

    1.    Nuria Aragon m

      Idan ze yiwu. A cikin yanayin gyara, yana tambayarka kai tsaye don hoton murfin (a daidai wurin da zaku iya faɗin tsawon lokacin da kuke so ya kasance, sunan suna, da sauransu)

    2.    Nuria Aragon m

      Ee. Zaku iya zaban hoton murfin abin tunawa. A cikin yanayin gyara, yana tambayarka kai tsaye don hoton murfin (a daidai wurin da zaku iya faɗin tsawon lokacin da kuke so ya kasance, sunan suna, da sauransu)

  6.   Margarita m

    Ba zan iya samun wannan a kan iPhone 5c ba, tare da ra'ayoyin da na karanta da alama ba ni kaɗai ne ke faɗin haka ba

  7.   José Manuel m

    Ina so kuma in san ko za ku iya zaɓar hoton bangon abubuwan tunawa.

  8.   Julian Serrano m

    lokacin da na je zaba waƙar ƙwaƙwalwa, hakan ba zai bar ni ba

    1.    Nuria Aragon m

      Idan ze yiwu. A cikin yanayin gyara, yana tambayarka kai tsaye don hoton murfin (a daidai wurin da zaku iya faɗin tsawon lokacin da kuke so ya kasance, sunan suna, da sauransu)

  9.   Juanma m

    Ba zan iya canza tsarin hotunan ba, shin zai yiwu?

  10.   Nuria Aragon m

    To, me kuke so in gaya muku? Wannan yiwuwar ba ta yi aiki sosai a gare ni ba. Lokacin da kake son ƙwaƙwalwar ajiya kamar yadda iPhone take, yi. Yana da kyau. Amma lokacin da kake son gyara shi, ba ƙari ba. Kuna shirya tsawon bidiyon da suka bayyana a ciki, idan ya kasance da murya ko a'a, sai ku cire wasu hotuna ku sa wasu, ku sanya wani waƙa, ku ƙara taken da hoton murfin ..., komai ya fito da kyau, komai yayi kyau amma kuma Lokacin da kuka bashi don ƙirƙirar ƙwaƙwalwa, wasu bidiyon da suka sami murya sun fito ba tare da murya ba, kuna canza kwance zuwa tsaye na wasu hotunan, wasu zaɓaɓɓun ba sa bayyana kuma suna maimaita wasu, da dai sauransu
    Ku zo, koyaushe ina komawa don yin gyara da shirya ƙwaƙwalwar ajiya kuma da ƙyar na samu don samar da komai daidai.
    Tunanin yana da kyau amma aikace-aikacen ya kasa da yawa.
    Kuma ina da cikakken damar iPhone 11 Pro Max, tare da sabunta software. Don haka matsalar ba ta nan ...