Mun gwada Logitech MX Master 2S kuma yana da daraja sosai

Haka ne, ba da gaske nake amfani da linzamin kwamfuta ga Mac ba kuma a wannan yanayin Logitech yana da samfurin da yake bi na ɗan lokaci kuma yanzu yana da farashi mara ƙima, kodayake gaskiya ne muna magana ne game da linzamin kwamfuta da ya kasance a kasuwa na ɗan lokaci, fa'idodin wannan Babbar Jagora na 2X Logitech MX Gaskiya suna da ban mamaki kuma wannan shine ainihin dalilin da yasa muka ƙaddamar da siyensu.

Logitech MX Master 2S babu shakka linzamin kwamfuta ya saya idan kuna tunanin samun guda ɗaya. Yana da sauƙi, mai sauƙi don amfani, tare da maɓallan maɓallan da za a iya daidaitawa ga mai amfani kuma a yanzu tare da su raguwa a farashin 39% akan ƙimar sa ta farko. Za mu iya farawa da gargaɗi cewa lokacin da kuka gwada wannan linzamin kwamfuta zaku daina amfani da trackpad na Apple akan iMac ɗinku.

Sanya dacewa tare da Gudun Logitech

Ga waɗanda ba su da masaniya da software na kamfanin, wannan Gudun Logitech muna iya cewa fasaha ce ke ba mu damar yi aiki a kan kwamfutoci daban-daban har guda uku tare da linzamin kwamfuta guda. Babu matsala idan Mac ne, PC ko ma iPad Pro, MX Master 2S yana aiki daidai akan ɗayansu albarkacin wannan software. Gudun Logitech yana da sauƙin shigarwa kuma yana da sauƙin amfani da mai amfani ga duk wanda yake buƙatar amfani dashi.

Hakanan dole ne mu faɗi cewa wannan linzamin kwamfuta, kamar kowane kayan aikin Logitech, kawai yana buƙatar sandar USB don haɗa shi da Mac ɗinmu, ba ma buƙatar samun dukkan na'urori tare da USB. Dole ne kuma mu ambaci ingantaccen sigar tsarin madaidaiciya na Darkfield TM, wanda ke haɓaka saurin siginar linzamin kwamfuta, daidaito da Theara ƙuduri zuwa 4.000 DPI. Waɗannan fasalulluka sun sa sabon beran MX na Logitech ya zama mai amfani sosai har zuwa yau, duk allon da kake amfani da shi.

Abubuwan ciki Logitech MX Master 2

Haɗin mara waya don Logitech MX Master 2S

Ta yaya zai zama in ba haka ba wannan linzamin kwamfuta bashi da dukkan igiyoyi don haka za mu sami ƙarin 'yanci na motsi ba tare da rasa daidaito ko aiki ba. Kebul na iya zama damuwa ga mai amfani a yau kuma wannan shine dalilin da ya sa ya fi kyau a kawar da kayan aikinmu na waya, tabbas akwai masu amfani waɗanda suka fi son beraye masu waya, amma a wannan yanayin MX Master 2S yana aiki daidai ba tare da waɗannan igiyoyin ba kuma ba shi da "lag "a cikin kowane irin aikinta.

Haɗin haɗin yana tare da USB wanda ya zo a cikin akwatin kuma yana da sauƙin amfani, za mu iya amfani da asusun Zaɓuɓɓukan Logitech waɗanda muka riga muka yi rajista ko ƙirƙirar sabo a cikin ɗan lokaci, yana da sauƙi.

Jagora MX Master 2

Gudun kan kowane saman har ma da gilashi

Wannan MX yana da ƙananan ɓangaren da aka tsara don daidaitaccen zamiyarsa a kowane yanayi kuma a fili yana ba da iyakar iko akan nunin Mac ɗinmu. A halinmu, linzamin kwamfuta ya zame kan saman katako da gilashi daidai kuma ba za mu buƙaci kushin linzamin kwamfuta ba. Don amfani da ku.

Kamfanin ya kasance yana kera irin wannan na’urar shekaru da yawa kuma ya san ƙarfi da rauni sosai, don haka sun yi aiki da hankali a ƙasan linzamin don ya zame da yardar kaina a kowane wuri ba tare da rasa koli na daidaito ba.

ƙananan Logitech MX Master 2

'Yancin wannan Logitech da gaske abin birgewa ne

Dole ne mu faɗakar da hakan kamfanin ya ba da sanarwar cin gashin kai na kwanaki 70 na amfani Tare da caji guda ɗaya, ba mu kai kwanaki 70 na amfani a waɗannan gwaje-gwajen ba amma za mu iya cewa ba mu ɗora wa linzamin kwamfuta caji fiye da sau ɗaya ba a cikin fiye da wata guda na ci gaba da amfanin yau da kullun, don haka za mu iya gaskata cewa ikon cin gashin kansa yana kusa da ƙimar masu ƙira.

A hankalce, wannan na iya bambanta ya danganta da wasu dalilai, amma babbar matsalar da zata iya ƙarancin batir a tsakiyar aikin mu, ana warware ta cikin sauƙi da inganci. ta hanyar sanya mahadar caji a gaban linzamin kwamfuta (wanda a cikin wannan yanayin micro USB ne) don haka yana ba mu damar ci gaba da amfani da na'urar a cikin aikinmu. Wannan shine abin da yakamata yayi kama da Apple's Magic Mouse 2 ...

Jagora MX Master 2

Na'urar saurin mirginewa

Zamu iya saita linzamin kwamfuta ta hanyoyi da yawa kuma wannan Logitech MX Master 2S shima yana ƙara zaɓi don saita dabaran juyawa a saurin da muke so. Yana da dabaran zagayawa da kewayawa ta atomatik tare da canjin atomatik daga danna zuwa gungura mai sauri, don mai amfani ya iya gungura cikin dogon takardu ko shafukan yanar gizo a sauƙaƙe kuma ba tare da buƙatar gungurawa da yawa ba.

Kari akan haka, akwai kuma zabin gungurawa a kwance ta amfani da babban yatsa da kuma madadin don tsara ƙarin ayyuka tare da Zaɓuɓɓukan Logitech, aiki mai matukar amfani don karanta takardu da ziyartar wasu shafukan yanar gizo. Samun maɓallan aiki na yau da kullun abin al'ajabi ne ga yawancin ayyukan ofis kuma ana iya yin hakan daidai da free Logitech Zabuka software.

Logitech MX Master 2 Cable

Farashin wannan Logitech MX Master 2S

Kamar yadda na fada a farkon wannan binciken, muna fuskantar linzamin kwamfuta mai ban sha'awa ga masu amfani da yawa kuma farashinsa na yanzu yana sanya shi ɗaya daga cikin masu nasiha idan kuna tunanin siyan ɗaya. A lokacin ƙaddamarwa wannan linzamin bisa hukuma an jera shi a cikin Logitech euro 109, farashin sun ragu da yawa kuma yanzu zamu iya samun wannan Logitech MX Master 2S akan euro 69,99.

Kamfanin yana da launuka iri-iri don wannan MX Master 2S kuma a wajenmu mun zabi fari saboda, amma kuma kuna da shi a baki, shuɗi da hoto. A cikin nau'ikan shine dandano idan muka koma kan launuka kuma haɗin da aka sanya ta alama a cikin waɗannan beraye an sami nasara sosai.

Ra'ayin Edita

Bayan shafe awoyi da shi, zan iya cewa yana da kyau a cikin amfani kuma tuni na manta game da maɓallin trackpad a kan iMac, yanzu ina da haɗin haɗuwa da kewayen alamar: Maballin Logitech Craft da Logitech MX Master 2S. Babu koke-koke game da girman, nauyi ko zamiya, don haka wannan kyakkyawan linzamin kwamfuta ne wanda yanzu kusan rabin farashin yake.

Babbar Jagora na 2X Logitech MX
  • Kimar Edita
  • Darajar tauraruwa 5
69,99 a 109
  • 100%

  • Babbar Jagora na 2X Logitech MX
  • Binciken:
  • An sanya a kan:
  • Gyarawa na :arshe:
  • Amfani da ta'aziyya
    Edita: 95%
  • Yana gamawa
    Edita: 90%
  • Ingancin farashi
    Edita: 95%

ribobi

  • Sauki a daidaita
  • Zane da launuka don zaɓar
  • Ingancin farashi

Contras

  • Gina filastik


2 comments, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   Joshua M. Ortega m

    Kyakkyawan linzamin kwamfuta ne, Ina amfani dashi tsawon shekara ɗaya tare da MacBook Pro kuma na manta da trackpad, haɗe tare da BetterTouchTool app wanda zai baka damar ƙara ƙarin aiki akan linzamin kwamfuta, ya zama na'urar yaƙi yau da gobe

  2.   Salva m

    Ina da shi na ɗan lokaci yanzu don haɗa shi tare da PC da MAC kuma na gano cewa yana aiki da kyau a kan PC.
    Rage allo yana da kyau sosai akan PC, akan Mac ɗan ƙarami ne.
    Zaɓuɓɓukan da aikace-aikacenku ke ba ku don saita shi sun cika cikakke akan PC.

    Soy de MAC Sama da duka, Na yi amfani da TrackPad da Mouse na Magic. Na canza zuwa wannan na'urar saboda mutane sun yi ta raha game da ita.
    Gaskiya ne cewa ya yi daidai a hannu kuma yana da matukar kyau, girman ya zama cikakke kuma ina matukar son taɓawarsa, amma kasancewar sa mac ba ya gamsar da ni kamar yadda suke faɗa.