Suluhisho la ukungu wa ukungu kwenye iMac aluminium

Kwenye wavuti nyingi kwenye ulimwengu wa blogi na mabaraza nimesoma juu ya ubadilishaji kamili wa iMac na dhamana, ununuzi wa vifaa vya kuondoa dehumidifiers na vijiti vingi vipofu kushughulikia shida ya kung'ara kwenye glasi za iMac.

Suluhisho ni rahisi sana kwamba inapaswa kuja katika maagizo kwani haiitaji chochote maalum.

Sio suluhisho la shida, ni juu ya kusafisha glasi kwa njia nzuri zaidi.

Kioo cha iMac kimeunganishwa kwa sumaku kwa hivyo inabidi tuivute, kwa hili tutatumia kikombe cha kawaida cha kunyonya kinachotumiwa kutundika matambara kutoka kwa vigae vya jikoni au kikombe cha kuvuta cha utoto wa gari la GPS; aina yoyote ya kikombe cha kuvuta kitafanya. (Ikiwa huna kikombe cha kuvuta, tumia cellophane, kutengeneza kitovu kilichosafishwa katikati)

  • Tunashika kikombe cha kuvuta kwenye kona ya glasi na kutupa
  • Tunaosha glasi kwenye sinki la jikoni (na kitambaa kwa ukungu ulioundwa, ni sawa lakini tayari tunachukua fursa ya kuisafisha)
  • tunaikausha kwa kitambaa au tuiachie kavu mahali vyombo
  • tunarudisha glasi mahali pake

Rahisi kama hiyo.

Kwa kweli, shida hutoka kwa kasoro ya muundo kwenye iMac lakini nadhani suluhisho ni rahisi sana kwamba, kwangu, haifai kupigana na Apple.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 71, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Alberto Rojas alisema

    Na unawezaje kusafisha ukungu na kuvu ndani ya skrini za pro ya macbook? Asante na ni nani anayeweza kunipa suluhisho la shida hii

  2.   jose alisema

    Sijui, naona suluhisho ni rahisi sana hivi kwamba ina hila hehehe. Namaanisha, unaweza kusafisha glasi, lakini hauzuii vumbi kuingia wakati liko wazi. Kwa kweli hatujui jinsi hii inavyoathiri imac.
    Sina shaka kuwa suluhisho lako ni bora, ni kwamba ni rahisi kwangu kwamba labda ndio sababu nina mashaka
    salamu

  3.   j101 alisema

    @Jose hebu tuone, jambo ni droo, kilicho nyuma ya glasi nzuri sio kitu zaidi ya kiwindaji cha kawaida, njoo, ikiwa inachukua vumbi kwa kuondolewa kwa glasi kwa dakika chache unaisafisha kama nyingine yoyote ambayo haina njoo na glasi.

    @Alberto Rojas Ukweli ni kwamba sijui jinsi ya kuondoa glasi kutoka kwa MacBook pro mpya, sijawahi kuipima. Sidhani pia huenda na sumaku zilizo na nafasi ndogo lakini labda ina aina ya vifungo au kitu, je! Umejaribu kuvuta na kikombe cha kuvuta ili kuona nini kinatokea?

  4.   Felipe alisema

    Kwa kweli ni rahisi, rahisi na kikombe kidogo cha kuvuta. Nilikuwa, nina athari za unyevu. Wacha nieleze, kwenye skrini bado kuna athari kidogo kwenye sehemu ya juu, ambayo pia ilitokea na kifuniko cha glasi, hizi, nimezifuta tu hivi sasa, lakini zingine? Kwa hivyo, sijui ikiwa ni kitu zaidi ya kasoro ya muundo ... Maoni yoyote? asante.

  5.   j101 alisema

    @Felipe unasema kwamba kuna unyevu CHINI ya chanjo ya mfuatiliaji mwenyewe na pia kwenye glasi ??? kwa sababu ikiwa iko juu, inasafishwa kama mfuatiliaji mwingine wowote, ikiwa unataka na aina hiyo ya povu kusafisha wachunguzi.

  6.   Alberto Rojas alisema

    Skrini kwenye MacBook Pro yangu ni 17 ″. Na ukungu na madoa ziko ndani au chini, sio juu. Inaonekana kwangu kwamba inapaswa kutenganishwa kutoka kwa casing. Je! Kuna mtu anayethubutu kufanya mtihani?

  7.   j101 alisema

    @Alberto Rojas Lakini… ya 17? Pro ya Macbook? Sio Unibody, kwa kweli, njoo, haina glasi mbele, skrini tu ... vizuri, suluhisho mbaya, nadhani shida yako tayari ni Apple ..

  8.   Alberto Rojas alisema

    Sio unibody, ni 2.33 GHz. Nilifikiri ilikuwa kitu maridadi zaidi. Hauwezi kufikiria shida wakati wa kuweka tena picha, dots nyeusi za roho kila mahali. Kwa Apple basi.

  9.   j101 alisema

    Ikiwa una dots nyeusi ni kwa sababu ina saizi zilizokufa, kwa Apple lakini sasa!

  10.   Alberto Rojas alisema

    Dots huonekana zaidi kama vidonda vya kawaida, visivyo na umbo kama kuvu ambayo huonekana ndani ya lensi za picha.

  11.   j101 alisema

    Joer kwamba weird… kwa Apple!

  12.   Trocoloso alisema

    Salaam wote. Kuondoa skrini ni suluhisho bora zaidi na ya kudumu, lakini pia kuna suluhisho jingine la haraka zaidi bila hitaji la kuondoa skrini: chukua kavu ya nywele na piga hewa moto moja kwa moja kwenye skrini ya imac, kwa sekunde chache condensation itakuwa kukosa. Kama nilivyosema, ni suluhisho la haraka na la vitendo, lakini baada ya muda madoa yataonekana tena ikiwa mahali hapo ni unyevu sana. Salamu.

  13.   MANOLO alisema

    Halo nilitaka kuuliza ikiwa inaondoa glasi, mwangaza wa kukasirisha unapotea.

  14.   Diego alisema

    Hahahaha… .., nyinyi watumiaji wa Mac, ninaona kuwa ya kushangaza.
    Sielewi, kwa kweli, kwa nini usiweke glasi kwenye lawa la kuosha na calgonit ya juu.
    Mwanadamu, ukweli ni kwamba hii ni kushindwa kusameheka, ikiwa ningenunua moja na kulipa euro 1700 kuwa na shida hizi, ningekuwa napiga kelele angani. Na mimi sio mtumiaji wa windows aliyepotea ambaye hafanyi chochote isipokuwa kukosoa apple, badala yake, baada ya kuugua win win nataka kununua imac, lakini kuona kutofaulu huku na nyingine ambayo inaonekana kutoa na madereva wa grafu Ninapendelea kusubiri kuona ikiwa wanasuluhisha, kwani euro 1649 ambazo mfano ambao ninataka gharama, hazitumiwi kila siku.
    Wewe, watumiaji wa Apple, unapaswa kulalamika zaidi wakati moja ya bidhaa za Apple zina kasoro au ina upungufu mkubwa, kwani kwa njia hii Apple ingejali zaidi kutosheleza na kulipa fidia watumiaji wake. Lakini ikiwa badala yake, hufanya kama wanavyofanya, wakionyesha kuridhika kushoto na kulia kwa bidhaa na hata wakati mwingine, kugeuza hasara zake kuwa fadhila (kwa upande wa iPhone), ni kawaida kwamba kampuni haiweki betri 200% Kutatua shida.

  15.   Alberto Rojas alisema

    Ninawaambia kuwa jambo hilo lilikuwa limerekebishwa kwa urahisi. Kama nina Apple Care, Apple ilibadilisha skrini yangu bure.

  16.   sakura alisema

    Kwa kweli, kwa sababu hauwekei glasi kwenye lawa la kuosha na calgonit ya juu.

  17.   Alberto Rojas alisema

    Sakura, acha upuuzi, wazo la maoni ni kwamba zina tija na zinafaa, kwa hivyo tunasaidiana.

  18.   Fonsi alisema

    Shida yangu ni ngumu sana, nina laini kamili ya usawa na rangi nyeusi, rangi sawa na ukungu, chini kushoto, laini ina urefu wa cm 8 kana kwamba nimeichora na mtawala, na inaweza tu kuonekana na rangi wazi…. Wakati mwingine hupotea wakati mac imezimwa kwa siku nyingi, naiwasha na haipo, lakini huanza kujionyesha na masaa na inaonekana kidogo kidogo muda mrefu bila kuzima mashine. Kusema ukweli, na nilisafisha glasi, km inaonekana ni metali iliyosimama, na iliiacha iking'aa zaidi kuliko dhahabu, lakini kwa bahati mbaya naona iko nyuma ya tft, na sithubutu kufungua mac kusafisha tft Nyuma, sijui juu ya watu, lakini inaonyesha mengi, na mimi ni mbuni wa picha na mwenye kuudhi, kwa kuongezea kwamba mimi ni ostia d mwenye ujinga na vitu hivi na bei ya mashine sio rahisi sana …. asante kwa wote

  19.   Armando alisema

    Fonsi, utaona katika wachunguzi wa LCD, mwangaza na rangi hutengenezwa kwa njia tofauti, inageuka kuwa rangi hutengenezwa na saizi za LCD, lakini mwangaza husababishwa na taa zenye usawa nyuma yake, kwa hivyo ikiwa kosa lako ni moja ya taa hizo unapaswa kuwasiliana na apple

  20.   j101 alisema

    Yep, TFT yako imevunjika, lazima uitengeneze na inapaswa kufunikwa na dhamana.

  21.   hupunguza alisema

    Halo mzuri sana, nina iMac 24 ″ 2.8 ati radeon nk nk nk.

    Kama watu wengi ... nilipata madoa ya kufurahi ndani ya bamba la polycarbonate ..

    Mfuatiliaji wa Samsung na super-drive pia ilinishinda ... lakini hiyo ni hadithi nyingine.

    Hata chini ya dhamana walibadilisha glasi kila wakati ukungu ulipotoka kona ya juu kushoto.

    Katika safari zangu anuwai kwenda ktuin niliweza kuona kwenye safu ya huduma ya kiufundi iMac kadhaa inayofanana na yangu na mchoro sawa wa kupendeza… Renoir halisi ... matunda ya joto kali ..

    Tayari kuwa nje ya dhamana ... madoa yalichukua siku 2 3 tu kuonekana ...

    Kwa hivyo, baada ya kuona mfuatiliaji akivunjika ... nilijihatarisha ...

    Nilifanya kutengwa na suluhisho zaidi lakini hakuna iliyofanya kazi ..

    Hili limekuwa jaribio langu la mwisho kumaliza homa ya kijana wangu .. kwa hivyo nilimchimba ..

    Kujaribu kuokoa maisha yake ... nilitenga na kadibodi maalum chanzo ambacho ni mkosaji wa kweli ... wa kila kitu ... moto sana ... kupita kiasi ... nasema hakuna mhandisi aliyefikiria kuweka chanzo kama mini Mac?, ...

    Kwa sasa tayari inazunguka na joto hutoka ambalo karibu huwaka kutoka nyuma .. Nadhani joto hilo lote ndani linaharibu sana na zaidi na mfuatiliaji wa aina hii ..

    Ikiwa inafanya kazi, kitu ambacho sijui bado .. nitakuambia… Salamu!

  22.   j101 alisema

    Wazo zuri mtu lakini kwa kuwa umeingia unaweza kuwa umezingatia na kuoanisha mashimo kidogo ili kuyapata.

  23.   hupunguza alisema

    Halo, ikiwa drill iliteleza kidogo ... lakini ilifanya kazi, skrini haijatia rangi tena, pia inafanya kazi baridi, joto hutoka kwenye chanzo kuvutia ... labda itanidumisha kuvuta tena ... salamu!

  24.   j101 alisema

    Bado itakuwa wazo nzuri kuashiria mashimo ya mashimo kabla ili isiweze kupotoka unapoanza kuchimba visima. Pia kuna programu, Udhibiti fulani wa Mashabiki unaokuwezesha kuweka mashabiki wa kompyuta kwa kasi kubwa ili kulazimisha hewa zaidi kutoka kwenye nafasi ya juu, ingawa iMac inaweza kufanya kelele wakati huo na sio nzuri ..
    Hivi sasa nilishindwa na udadisi na kuiweka kujaribu kelele. Ndio, inasikika ndio, lakini hali ya joto inayoashiria imeshuka digrii 23, kutoka 73 imeshuka hadi 50. Ninaiondoa kwa sababu sijali ikiwa ni moto, haisikii na sipati mvuke, pia joto bora la kazi ya albamu ngumu ni 68º bora zaidi bila udhibiti wa shabiki.

  25.   Mariamu na. alisema

    Asante!!! Nilikuwa mbali na nyumbani kwa Krismasi na kwa baridi inayoendelea, niliporudi nikakuta glasi ya iMac yangu imejaa ndani. Ninashukuru chapisho hili kwa sababu baada ya kusoma blogi na mabaraza kadhaa nilidhani itakuwa ngumu kutatua ...
    Nilitoa glasi ya kinga bila shida, nikaisafisha kwa urahisi na kama vile mtu anasema, ilijiweka yenyewe.
    Nimekuwa na Mac kwa muda mfupi na kuipenda. Unaweza kukosoa, hakuna kitu kizuri katika maisha haya (wacha tuwe maarufu kuliko Papa). Lakini ni wazi kwangu kwamba ambapo Apple ina kosa daima kuna suluhisho rahisi na la vitendo.

  26.   alexuco alisema

    Nimetenganisha glasi ya glossy ya kinga, nimeendelea kuisafisha ndani na nje, na bado nina madoa mazuri. Usafishaji umefanywa vizuri, na maji, pombe ya isopropyl, maji zaidi, kukausha na chamois. Nimewahi kurekodi ili kukagua baadaye, na hakuna chochote. Nina matangazo hayo ndani ya mfuatiliaji. Tayari nimekata tamaa….

  27.   j101 alisema

    Hao sio mvuke tena, ni moshi.
    lazima utenganishe kifuniko kutoka kwa mfuatiliaji na uisafishe lakini hii tayari ina ujasiri zaidi. Ilinitokea nikijaribu kudhibiti shabiki wa smc kwamba kwa kutoa hewa ya joto nyingi iliongezeka hadi juu ya mfuatiliaji na kubadilika.

  28.   ngisi alisema

    hello wenzako kutoka homa kwa vifaa hivi vya ajabu; Halo, nina macbookpro ya inchi 15, na matangazo machache mepesi yalionekana kwenye skrini hivi majuzi, mawili kati yao, lakini yako juu tu ya "bar ya kudhibiti" (faili, hariri, maoni, historia, n.k. .). Nina wazimu kidogo na ninapenda kubuni zaidi, kwa hivyo wakati mac yangu ilizidi joto na kukwama wakati wa kutoa video au michakato mingine mizito, nilitafuta suluhisho la kuipoa kwa maji, chini, na mfumo ambao unabadilika kutoka kwa bandia ndogo chemchemi (ni motor kidogo ambayo hutoa maji kutoka kwenye glasi, na kuirudisha kwa glasi kupitia bomba refu; niliweka bomba kwenye ond chini ya mac na voila, mac iliyopozwa kwanza ya maji ilisema ...) mbali kutoka kwa matangazo nyepesi kwenye bar ya kudhibiti pia kuna aina ya mwanzo mdogo ndani, ambayo iko katika sehemu ya chini ya kushoto ya skrini; pia ilionekana hivi karibuni.
    Mbali na data hizi zote, nitakuambia kuwa ninatumia kompyuta masaa 8 mfululizo au zaidi kwa sababu napenda kufanya kazi usiku kucha, wakati mwingine nimeiwasha moto sana hivi kwamba mfumo (osx) huenda wazimu, na hutoa kutofaulu hata baada ya kuizima na kuwasha kwa masaa baadaye, lakini hii imetokea mara kadhaa na imejirekebisha.
    Tafadhali nisaidie, mimi ni mwanafunzi, na mashine hii ikikumbwa na nadhani siwezi kununua nyingine kwa muda mrefu. MSAADA !!!!!!!! asante marafiki.

    Salamu kutoka Amerika Kusini.

  29.   ngisi alisema

    msichana wangu ni macbookpro ya inchi 15, 1.83Ghz duo ya msingi ya Intel,
    2 GB 667 Mhz DDR2 SDRAM, na ina miaka kadhaa, mimi ni mmiliki wake wa pili, kwa hivyo niliinunua kwa mkono wa pili. hivi karibuni nilibadilisha betri kwa generic ya bei rahisi sana ya Kichina, na wakati fulani uliopita nilibadilisha kadi ya kumbukumbu kwa ile uliyonayo sasa.

    swali lingine: unapimaje joto la macbook zako; Je! Ninaweza kuifanya na tester inayoleta kazi ya kupima joto? Je! Joto la kawaida kabisa au la kawaida ni lipi? Je! Ikiwa ningeweza kutumia tester kupima joto mahali nilipoweka sensor? Je! Ni sehemu gani ya kompyuta ambayo ninaweka sensor ya jaribu? sehemu ambayo macbook yangu inapokanzwa zaidi iko hapa chini, kati ya betri na ukingo ambapo skrini iko.

  30.   ngisi alisema

    (huyu ni msichana wangu):

    Jina la Mfano: MacBook Pro 15 ″
    Kitambulisho cha Mfano: MacBookPro1,1
    Jina la Msindikaji: Intel Core Duo
    Kasi ya wasindikaji: 1.83 GHz
    Idadi ya Wasindikaji: 1
    Idadi ya jumla ya Cores: 2
    Cache ya L2: 2 MB
    Kumbukumbu: 2 GB
    Kasi ya Basi: 667 MHz
    Toleo la Boot ROM: MBP11.0055.B08
    Toleo la SMC (mfumo): 1.2f10
    Nambari ya Serial (mfumo): W86110R0VJ0
    Hardware UUID: 00000000-0000-1000-8000-0016CB881CFB
    Sensorer ya Mwendo wa Ghafla:
    Hali: Imewezeshwa

  31.   ngisi alisema

    Je! Kuna mtu yeyote amesikia juu ya programu inayoweza kurekebisha matangazo meupe iitwayo "Pixel Fix" ???

    Je! Kuna yeyote anayejua kuitumia ????

    katika jukwaa lingine wanasema kuwa matangazo ni kwa sababu ya ukweli kwamba idadi ya transistors (au chochote wanachoitwa) cha wale wanaodhibiti saizi hawawezi kudhibitiwa, wanasema huko, kwamba Pixel Fix inaweza kuzirekebisha.

    shit msaada !!!!!!!!! taaluma yangu ya chuo kikuu inategemea mashine hii na bado ninahitaji kutuliza maharagwe (kwa hivyo tunazungumza hapa).

    usiniamini ukungu, ni kwamba ninasoma media ya sauti na sauti ninataja sinema, picha, na video; Mimi kimsingi hufanya kazi na usindikaji wa picha ya dijiti, na shit ikiwa unasonga skrini inaniathiri sana.

    vizuri asante kwa mara nyingine tena ndugu wadogo.

  32.   ngisi alisema

    (marafiki nimepata hii, lakini bado nijibu tafadhali):

    Una kipima plasma au LCD na pikeli iliyokwama (haibadilishi rangi kamwe)?

    Je! Una mfuatiliaji na nukta ambayo kila wakati inaonekana kuwa nyepesi kidogo au haififu kuliko skrini yote?

    Kwa hivyo labda unayo ni saizi moja au zaidi ya kukwama.

    Kwanza kabisa, inapaswa kuzingatiwa kuwa hatuzungumzii juu ya saizi zilizokufa.

    Pikseli iliyokufa kawaida ni ile inayoonekana nyeusi kabisa bila kujali kinachotokea kwenye skrini nzima; hiyo ni kusema, imekufa, haina rangi.

    Kufungwa kwa pikseli kunaweza kusababishwa na kutofaulu kwa transistor au kwa usambazaji usiofanana wa glasi ya kioevu au plasma.

    Ikiwa unapata shida hii, kuna njia rahisi ya kujaribu kuirekebisha:

    * Zima kompyuta na ufuatilie. Kutumia kitambaa au kitambaa cha uchafu, weka shinikizo la wastani kwa eneo lenye shida.

    Hakikisha kutobonyeza sehemu zingine za mfuatiliaji, kwani unaweza kusababisha shida katika sekta zingine.

    * Wakati unafanya shinikizo, washa mfuatiliaji na kompyuta.

    * Ondoa kitambaa na tumaini pikseli iliyokwama imerudi katika hali ya kawaida.

    * Shinikizo husaidia kutawanya kioevu karibu na eneo ambalo saizi moja au zaidi zinaweza kukwama. Ikiwa hii haitatatua shida, usikate tamaa.

    Unaweza kujaribu programu ya ukarabati, kama JScreenFix au UDPixel, kwa kubofya kwenye viungo hapa chini:

    http://www.jscreenfix.com/

    http://udpix.free.fr/

    Kumbuka kuwa njia iliyoelezewa ni muhimu tu kwa saizi zilizokwama, lakini haitafanya kazi kwa saizi zilizokufa.

    Pia, wakati inakuwa na asilimia kubwa ya matumizi, inafaa kutambua kuwa kuna wakati saizi zilizokwama hazitataka kurudi katika hali ya kawaida na mbinu hii.

  33.   j101 alisema

    Calamaro: Chukua MBP hiyo mbali na safisha matundu yake. Sio kawaida kuwa moto sana hivi kwamba husababisha OS X kuwa wazimu.
    Nimekuwa na mmoja wa wale wanaofanya kazi masaa 24 kwa siku, na kufikia muda wa miezi michache mfululizo.

    Inapendeza sana juu ya saizi zilizokufa, kwa njia ... nitajaribu. Ina mantiki yake.

  34.   alexuco alisema

    JACA101, ikiwa, kama unavyosema, ni moshi na sio mvuke, uliitatua vipi? Ikiwa lazima nilipasua kesi hiyo, hakuna shida. Lakini nimeona mafunzo ambayo yameisambaratisha kabisa na nadhani kuwa siwezi kufikia zaidi ya vile nilivyofanya. Namaanisha kwamba kwa mfuatiliaji hakuna zaidi. Ingekuwa tofauti ikiwa ningetaka kutafakari kitu kingine, lakini ukishaondoa mlinzi wa glossy, ni nini kingine unaweza kufanya ???

    Kama sampuli, ninakuachia mafunzo ambayo nilifanya kazi kwa yeyote anayeweza kutumikia, au ikiwa mtu anafikiria jinsi ninaweza kuondoa madoa yangu ya moshi.

    http://www.vimeo.com/10670105

  35.   j101 alisema

    Kweli, sijaamua kurekebisha bado, lakini nitafanya hivyo.
    Siku nitakayofanya nitarekodi video ya mchakato.

  36.   alexuco alisema

    Kwa jaca101, ikitokea kwamba doa letu la kibinadamu linaweza kutatuliwa, unafikiri inapaswa kufanywaje? Hiyo ni, ikiwa utaondoa glossy kufikia mfuatiliaji, na wa mwisho ana madoa ndani yake, tutawasafisha vipi? Sioni suluhisho kwa sababu hakuna vipande tena katikati, mfuatiliaji hauwezekani kulipuka, angalau ndio nimeona.

  37.   j101 alisema

    Hakuna lisilowezekana ... Ninajua kuwa matangazo yangu yako chini ya glossy, nitakapoiacha nitapakia video, ikiwa mkutano haufikiwi kabisa, basi inaweza kuwa muhimu kukiuka ukali huo, lakini ikiwa ukiukaji huo ni hatari kwa utendaji, basi ninapima uwezekano wa kuzamisha mfuatiliaji mzima katika pombe ya isopropili au kioevu kingine cha dielectri ambacho kitasafisha madoa kwa kuwasiliana.

  38.   alexuco alisema

    Labda sijajielezea vizuri, au kuna kitu kinanitoroka. Kwenye video yangu ambayo ninachapisha, unaweza kuona jinsi ninavyoondoa glossy. Kweli, nilisafisha kila kitu na pombe ya isopropyl, na hakuna chochote, kwa sababu doa haikuwepo, lakini ndani ya mfuatiliaji. Kwa hivyo, haijalishi nilimpa kiasi gani, hakuwa na maana.
    Suluhisho pekee ambalo ninaona ni ikiwa ikiwa pamoja na kuondoa mlinzi wa kwanza au glossy, mfuatiliaji pia anaweza kutenganishwa, lakini hiyo inasikika kama maneno makubwa kwangu, na hata kwenye video inayoendesha mkondoni kutoka kwa huduma ya kiufundi ya Apple ni « intuited »Kwamba mfuatiliaji anaweza kulipuka. Pia itakuwa hatari.

    http://www.vimeo.com/10670105

    Mtu yeyote ana wazo lolote la bricomania?

  39.   j101 alisema

    Ikiwa ungejielezea vizuri, ndio ... Bado ninataja kutenganisha mfuatiliaji wa glosi kutoka ndani na ikiwa haiwezi kulipuka, itumbukize kabisa katika suluhisho la dielectri. Sidhani kwamba vimiminika vya seli zenye rangi, kwa kuwa hazina maji, vinaathiriwa.

  40.   Mashine alisema

    Kwa hivyo unafikiria kuwa tunapaswa kuondoa glasi kwenye skrini kila wakati tunazima kompyuta, kwa sababu baada ya kuzima stains za stima au hewa moto huonekana tena. Mimi sio sawa kama wewe.
    Salamu.

  41.   Igor alisema

    @alexuco

    http://www.vimeo.com/10670105

    Njia hii unayofundisha pia inaweza kufanywa kwenye iMac mpya? Wote 21,5 ″ au 27 ″?

  42.   Jolumafez alisema

    Alexuco, suluhisho unalopendekeza, lilikuwa kamili kwangu na ni rahisi kutekeleza. Kwa dakika chache, nilimaliza mateso ya wiki chache, nikifikiria tu kuchaji iMac Core i7 yangu ya inchi 27 kwa huduma ya Apple, hata ikiwa imefunikwa na dhamana iliyopanuliwa kwa zaidi ya miaka miwili.
    Sijui itachukua muda gani kabla ya matangazo (kueneza vivuli) upande wa juu kushoto na chini kulia kwa mfuatiliaji kujirudia. Wakati wa kusafisha na pombe ya isopropyl, niligundua kuwa kitambaa hicho kilikuwa na rangi nyeusi, kwa hivyo nadhani ilikuwa unyevu na moshi fulani (ninafafanua kuwa mimi ni mvutaji sigara, ikiwa tu). Uso wa ufuatiliaji ulikuwa hauna doa, kwani zilikuwa kwenye glasi ya kinga tu.
    Ninaona kwamba iMac yangu ni ankara ya mwisho ya 2009, kwa hivyo uwasilishaji wa glasi hutofautiana kidogo na mfano uliotumika kwenye video inayoelezea.
    Asante tena na ninapendekeza utaratibu kwa mtu yeyote ambaye ana ujasiri mdogo.

  43.   AnitA alisema

    Ushauri mzuri sana. Ingawa sijui ikiwa ingethubutu sana kuwaendea, lakini hakika ikitokea shida kama hii ... ningeijaribu!
    Niliona tu mahali pa mvua kwenye skrini yangu ya iMac chini kulia. Nimesoma chapisho na ncha, mpe joto na kavu, na nimeifanya. Lakini sasa ninaangalia tena na sijui ikiwa ni kwamba sijafanya vizuri, au ni kwamba inarudi kwenye fomu!
    Nitaenda kukausha tena ... ¬¬

  44.   I-tek.es alisema

    Ushauri mzuri mwenzi. Kikombe cha kuvuta, suede na kufanya kazi tena. Na kwa njia, furahiya kutazama wavulana wa Apple wakimaliza mambo ya ndani. Asante

  45.   Alvaro alisema

    Halo, nina imac 21,5 kutoka mwisho wa 2009. Kujaribu kuondoa glasi yenye furaha ambayo inashughulikia skrini imenivunja nusu ... Kosa la sumaku wakati nilikuwa tayari nimetenganishwa, yule aliye kwenye kona alijiunga nami na Nilibaki na nusu ya kioo kwa upande mwingine .. Kwa hivyo, je! Kuna mtu yeyote anajua wapi unaweza kununua kioo kingine? Sijui ni nini kinanipa kuwa na hii bila glasi, inaonekana kwamba mtu maskini anajengwa

  46.   j101 alisema

    Yup, hapa: http://www.ifixit.com/Apple-Parts/iMac-Intel-21-5-Inch-Glass-Panel-EMC-No-2308/IF173-001?utm_source=ifixit_cart&utm_medium=cart_product_link&utm_content=product_list
    Ghali kidogo ndio, lakini wow ...

    Hariri: Niliona tu kwamba kipande hiki kinafanya kazi tu huko USA.

  47.   j101 alisema

    Labda unaweza kuuliza Benotac au muuzaji yeyote wa malipo ya apple ambaye ana huduma ya kiufundi.

  48.   Sachie alisema

    Halo nina shida sawa na skrini na ukungu mbaya.
    Nilitaka kujua ikiwa baada ya kuisafisha shida imeisha au unahitaji kuifanya mara kwa mara. Asante

  49.   jolumafez alisema

    Karibu mwaka mmoja uliopita, nilitoa glasi ya kinga iliyokuwa na ukungu na kuisafisha kwa uangalifu. Sasa nilirudia mchakato huo, kwani matangazo yaliyobarikiwa yalikuwa yamerudi, lakini kwa bahati mbaya kugundua kuwa skrini pia ilikuwa na doa dhaifu lakini inayoonekana, kote pembeni mwa kulia. Niligundua kuwa wakati ninawasha kompyuta, mahali hapa hauonekani na kuongezeka wakati mfuatiliaji unapo joto. Hii inatia wasiwasi na nitaamua huduma ya udhamini ambayo bado inafanya kazi, kwani naogopa kuwa itakuwa mbaya zaidi kwa muda.
    Nadharia yangu ni kwamba iMac hizi huzalisha joto kupita kiasi, kwamba hazipotezi kwa ufanisi kama inavyostahili. Natumai kuwa modeli za hivi karibuni zilizo na bandari za radi zinaboresha hali hii (hadi sasa inaonekana kwangu kwamba wana, lakini sijui ni kwa kiwango gani).
    Kawaida yangu ilikuwa kuweka mashine kwa masaa 24 kwa siku, kuonyesha picha za slaidi za picha wakati hazitumiki. Nadhani matumizi hayo sio mazuri kwa kompyuta hizi, kwa hivyo nashauri dhidi yake.
    Maoni yangu ni kwamba ni salama kununua onyesho la sinema au mfuatiliaji wa radi (ambayo haitoi joto nyingi, labda) na pro Macbook, kwa mfano.
    Kwa muda mrefu kama mfuatiliaji yenyewe haujawa na rangi, ni wazo nzuri kutazama glasi ya nje kwa ukungu na kuisafisha mara nyingi inapohitajika. Ikiwa umechafuliwa mara moja, unaweza kutarajia iwe kuifanya tena.
    Wazo lingine ambalo nimefikiria, ni kuweka wapenzi wapatao watatu (kama zile za kadi fulani za video au wasindikaji) kwenye sehemu za chini za wigo wa ufuatiliaji, ili kulazimisha uingizaji hewa kidogo kuelekea mambo ya ndani, kusaidia kazi ya upungufu wa mfumo wa uingizaji hewa wa ndani. Nitaifanya mara tu nitakapopata mashabiki hao.
    Luck.

  50.   101. Mchezaji hajali alisema

    Madoa ya ukungu yataonekana maadamu hali za anga "hazijatatuliwa"

  51.   jolumafez alisema

    Ni sahihi kabisa: Ikiwa sababu hazibadilika, athari zitarudia. Walakini, chini ya hali sawa ya mazingira, nimeweka mashine na wachunguzi wengine wakifanya kazi vizuri. Bila usumbufu wa ukungu uliotokea na unaorudiwa katika 27 ″ iMac kutoka mwisho wa 2009. Inageuka kuwa ni halali kushuku kwamba muundo wa iMac hii unaleta upungufu wa baridi au udhaifu mwingine wa muundo, ambayo husababisha shida iliyotajwa hapo juu katika idadi kubwa ya vitengo hivi. Nadhani sio kesi kwa wote, ambayo kwa hakika ingeweka Apple katika shida kubwa. Na ninatumahi kuwa kwa hali yoyote, iMacs mpya zina marekebisho ya ziada ya kinga. Sijapoteza ujasiri kabisa, kwani nilipata mpya siku chache zilizopita. Walakini, nitaiangalia kwa uangalifu ikiwa historia itajirudia, na pia, nitajaribu kutoweka ikiwa haitumiki, kwa muda mrefu sana, ambayo hufanya bila kujali na PC za Windows. Nitaangalia hata 15 ″ Macbook pro, pia iliyonunuliwa hivi karibuni. Pamoja na Mini sikuwa na shida, kutumia mfuatiliaji wa generic, chini ya hali sawa ya mazingira, kuitumia (kama ninavyokusudia kufanya na iMac) kama seva ya sauti na video, kwa masaa mengi kwa siku.
    Salamu.

  52.   chab alisema

    TATIZO NI UNYENYEKEVU, NILITOKEA KUFUTA NGUO YA Bwawa NA MOJA YA KONA ZILIYOPO HAPA, NINAONDOA KIWANGO NA HAIJAFANYA KAZI TANGU UCHUMBA ULIYOINGIA KWENYE KIOO KINACHOTOKA KWENYE KIWANDA NA AMBACHO HACHIWEZI KUVUNJIKA AU KUPATIKANA. SIYO GHARAMA ZAIDI NINA MAWAZO…. KUWEKA VITU VYOTE VYA MIKOPO YA JUU YA SILICA GEL KUONA IKIWA INAKUSAIDIA KIDOGO KUENDA KUHUSU UHARIKI NA NAKUBALI KUJARIBU ... SALAMU!

  53.   Jose L Mainieri F alisema

    Baada ya muda baada ya iMac yangu ya inchi 27 kuzunguka nyumba yangu (kama nilivyompa mke wangu), niliona kuwa madoa kwenye ukingo wa kulia yalikuwa yakipotea peke yao. Hii ilinifanya nifikirie juu ya uwezekano wa kwamba madoa yenye kuendelea yalikuwa bidhaa ya "sumaku" ya skrini, kama matokeo ya ukweli kwamba katika mazingira ya awali kuna vifaa vingi vya elektroniki, lakini haswa, spika chache za ukumbi wa michezo, redio vifaa, na karibu suwoofers nne. Yote hiyo kwa kweli haipo mahali ambapo mke wangu hutumia iMac hiyo.
    IMac mpya imekuwa mahali pamoja na hali kama ile ya zamani kwa karibu miezi 6, na hadi sasa haijaonyesha shida yoyote ya kutia doa. Inawezekana kwamba iMac iliyoathiriwa ina mfumo wa kusumbua, ikiwa mfumo kama huo upo kwenye aina hii ya skrini, kama ilivyo kwa wachunguzi wa rununu na runinga.
    Ikiwezekana unyevu umeingia kwenye kifuatilia, kwa kutumia kitambaa cha uchafu kusafisha, nashauri uzingatie chaguzi mbili kwa hatari yako mwenyewe: 1) Kuna sehemu zingine za elektroniki za kuondoa unyevu. Unaweza kujaribu kutumia kidogo kwenye sehemu ndogo ya ukingo wa skrini na uone matokeo baada ya kungojea masaa kadhaa, kabla ya kuwasha vifaa tena. 2) kitu cha kizamani zaidi, itakuwa kutumia joto na kavu ya nywele kwa kiwango kidogo, au kuweka skrini karibu na heater ya nafasi au bora, dehumidifier.
    Mfanyakazi mwenzangu ambaye aliandika kuwa shida itaendelea ikiwa hali ya anga haibadiliki ni sawa… Ningeongeza pia hali zote za mazingira, kama vile kuingiliwa au usumaku uliokithiri au wa karibu.
    Bahati!

  54.   Juan José alisema

    Nimekuwa na iMac kwa takribani na pia nimekuwa na shida hiyo, au shida hizo, kwani kuna mbili, moja, ni ukosefu wa upenyezaji au kuziba kwa glasi ya nje, katika sehemu zenye unyevu mwingi na haswa, ambapo watu huvuta sigara, huvuta moshi huingia / au unyevu na kuchafua glasi na dento. Hii ni rahisi kutatua kama rafiki yetu jaka101 anaelezea hapo juu, video imejumuishwa. Lakini shida halisi ni unyevu wa unyevu kwa sababu ya joto linalozalishwa na vifaa vya ndani kama vile: chanzo, diski ngumu, motor ya shabiki, nk. Ili kutatua hili ikiwa huna dhamana, hapa ninakuachia kitu ambacho kimekuwa nzuri sana kwangu, ni kikubwa, lakini kwa uvumilivu kidogo na mikono mzuri hutatuliwa. Angalia hapa http://www.macuarium.com/cms/macu/guias/index.php?option=com_remository&Itemid=169&func=fileinfo&id=418
    Ni shida kwamba Apple haitaki kuunga mkono, lakini hakika kwa gharama yoyote ya vifaa, tunatumahi wanasuluhisha.
    Bahati nzuri kwa kila mtu.

  55.   Jolumafez alisema

    Nakala ya jinsi ya kusafisha madoa kutoka kwenye joto linalotokana na vifaa vya ndani vya iMac, ni kamili na ya kupendeza, ingawa kibinafsi, ningekuwa na shida kuamua kuifanya. Ikiwa mashine ilikuwa chini ya dhamana, ningeacha kazi hiyo kwa mafundi wa Apple. Na ikiwa dhamana ilikuwa tayari imekwisha muda, ningefikiria kuwa na mafundi hao hao wafanye kazi hiyo. Kwa njia, ningepata fursa ya kuuliza kuboreshwa kwa gari ngumu hadi 2 TB, ikiwezekana, na wazo fulani la kuzuia kwamba shida ya madoa inaendelea, ikiwa kitu kama hicho kiko mikononi mwako. Kwa bahati mbaya, yeyote aliyeandika nakala hiyo, aliahidi sehemu ya pili, ambapo angeelezea jinsi ya kuzuia madoa yasionekane tena, lakini sijaona au kupata sehemu hiyo ya pili, ambayo inaweza kuwa na faida kubwa, bado kuamua ikiwa mambo ya ndani ya iMac.
    Salamu.

  56.   Jose alisema

    Ni rahisi sana kusafisha, kwamba unapaswa kuileta katika mwongozo. Wana bei gani, hawakwambii jinsi ya kuisafisha ili uweze kupiga huduma ya kiufundi na kukutoza "malisho"

  57.   Upungufu 1 alisema

    Asante nilikuwa tayari nikifikiria kupiga simu kwa dhamana.

  58.   Fatima alisema

    Halo, kuna kitu kinanitokea kwenye iMac ambayo sijui ikiwa inahusiana na unyevu: ninapoiwasha, skrini nzima inaonekana na pazia nyeupe, wakati nikiilaza na kitambo kidogo ninabonyeza panya. kuiondoa usingizini, ndio hivyo!, skrini inaonekana nzuri na pazia la maziwa limepita. Je! Kuna mtu yeyote anajua ni kwanini hii ni ya lazima? Je! Imetokea kwa mtu? Je! Uliitatua vipi? ... Asante sana mapema.

    1.    Jordi Gimenez alisema

      Fatima mzuri, una iMac gani ya mwaka? Ikiwa hakuna mtu anayekupa jibu, unaweza kupiga simu Apple moja kwa moja, wanaweza kukupa ufafanuzi wa kwanini hufanyika. Natumai utasuluhisha hivi karibuni, salamu.

      1.    Fatima alisema

        Halo, asante sana kwa kunijibu. Nitaita Apple kama unavyosema; kompyuta ni kutoka 2009. Natumaini kuirekebisha hivi karibuni. Salamu.

        1.    Jordi Gimenez alisema

          Asante kwako na wakati unajua kitu, tuambie 😉

          inayohusiana

  59.   Enmanuel alisema

    Nilijaribu ujanja tu kwa sababu nilikuwa na matangazo kwenye skrini, nilifikiri ilikuwa na muhuri mzuri kwa hivyo sikujua la kufanya, nilisoma chapisho na kulijaribu na kikombe cha kuvuta gps cha gari. Kwa sasa skrini ilikuja, ningeweza kuisafisha na imewekwa. Ilinichukua dakika tano kuifanya. Asante.

  60.   Yiya masafa alisema

    Nina shida na MacBook Pro, siku chache zilizopita niligundua kuwa doa kubwa nyeupe ilionekana kwenye skrini. Sijui kwanini kosa hili linatokana, Mac yangu haiko tena chini ya dhamana.
    Sijaiangusha, sijaiweka wazi kwa jua, siwezi kupata kosa nililofanya kufanya doa hili lionekane. Natumahi unaweza kuniambia kitu, asante sana kwa umakini wako.

  61.   Malaika alisema

    Halo! Skrini ya Imac yangu inaonekana kuwa haionekani katika pembe za juu na katikati, inaonekana tu wakati imezimwa; itakuwa nini?

  62.   Sergio alisema

    Wewe ni ufa. Masaa mawili akimpa skrini, na mwishowe anajirekebisha kwa kuosha na vyombo. uishi muda mrefu!

  63.   Joseph Yesu alisema

    Nina 21,5 ″ meza mac ilikuwa ikifanya kazi vizuri sana, kuhariri na njia ya mwisho, na adobe PREMIERE cs6, hivi karibuni skrini ilianza kutingisha wakati mwingine, na ilikuwa kawaida kuwa na skrini ya ziada ambapo naona kiolesura cha programu ya kuhariri.

    Siku tatu zilizopita skrini ya mac yangu ilizimwa na ile ya ziada inaendelea kufanya kazi ikionyesha programu ya kuhariri, inaniambia kuwa mac inafanya kazi kawaida lakini kwa skrini ya kompyuta ikiwa imezimwa, ninapoiwasha kwenye skrini inang'aa na inakaa nyeusi, ikibaki skrini ya ziada tu. Mara kwa mara inawaka lakini sio na mwangaza inapaswa kuwa nayo, ni ya kupendeza, mimi bonyeza kitufe cha mwangaza na iko juu, ninabonyeza mwangaza wa chini na skrini inazima.

    Ni nini kinachoweza kutokea ikiwa kadi ya video au skrini imeharibiwa? Nimeendesha programu ya uchunguzi lakini haionyeshi uharibifu wowote.


  64.   Andrew alisema

    wewe ni mtu wa mashine!

  65.   Jocyjoce alisema

    Niliwasha IMAC yangu kupiga picha, ghafla niliona doa nyeupe ambayo iliwafanya kuwa na ukungu kwenye picha, na ikakua. Niliizima na kubadilisha mahali na ukungu huu ulipotea. Nitajaribu kusafisha. Lakini swali langu ni, je! Ninaweza kuifunika kwa kitambaa? Kwa sababu nina unyevu kwenye wavuti lakini katika sehemu hiyo ime kavu hewa na kwa hivyo ilifunikwa, itakuwa sababu ya uharibifu.

  66.   Louis mantione alisema

    IMAC yangu ilinunuliwa mnamo 2008, inafanya kazi vizuri, lakini kuna maelezo mawili ambayo yananisumbua, ya 1: Hifadhi ya CD imeunganishwa, nilipoweka CD ndani yake ilikwama na haitoki kwa njia yoyote. , na hakuna mtu aliyeweza kunisaidia kwa sababu inageuka kuwa lazima uichanganye na kompyuta ni ya hermetic !!!!!, na ya 2: viraka au matangazo meusi yameanza kuonekana kwenye skrini! ambazo zinafunika skrini lakini zinaonekana na zinatoweka peke yake, NANI ANAWEZA KUNISAIDIA !!!!!

  67.   Angel alisema

    Bravo kwa suluhisho, umeondoa haraka na kwa urahisi hasira kutoka kwangu.

  68.   Jonathan alisema

    Asante sana, ilikuwa tu kuondoa glasi na doa ilipotea na uchawi