Watumiaji wengi huripoti kosa la firmware wakati wa kusanikisha MacOS High Sierra

Inaonekana kwamba watumiaji kadhaa wangekuwa wakiripoti shida katika usanikishaji wa Sierra mpya ya MacOS na ni kwamba kosa linatokea wakati wa kusasisha firmware. Hatuelewi vizuri sababu za kosa hili kwani sio jambo linalotokea kwa watumiaji wote, lakini dalili ya kwanza inaashiria kutokubaliana na muundo mpya wa APFS na hizi SSD. 

Sasisho huanza kawaida kwenye kompyuta hizi na kisha kuonyesha kosa kama inavyoonyeshwa kwenye picha ambayo tunaweza kuona kwenye kichwa cha nakala hii -ya mtumiaji Osiris- na mchakato mzima unasimama. Hitilafu iko wazi: inashindwa wakati "inaangalia firmware".

Inaonekana kwamba kuna idadi ya Mac ambazo zina rekodi na shida ya utangamano na hizi zinaongezwa orodha ambayo mtengenezaji OWC aliripoti shida kama hizoHizi ni:

  • MacBook Air (inchi 11, Mid 2013)
  • MacBook Air (inchi 13, Mid 2013)
  • MacBook Air (inchi 11, Mapema 2014)
  • MacBook Air (inchi 13, Mapema 2014)
  • Mac Pro (mwishoni mwa 2013)

Watumiaji kadhaa wanadai kutokuwa na diski hizi zilizosanikishwa kwenye Mac na kuwa na kosa hili hilo wakati wa sasisho. Kwa hali yoyote kitu pekee tunaweza kufanya ni tumia kizigeu cha kupona, chelezo au pakua moja kwa moja MacOS kupitia WiFi, lakini kidogo. Kinachoonekana ni kwamba ikiwa inashindwa kusasisha firmware, hatuwezi kuboresha toleo na suluhisho pekee kwa sasa ni kusubiri kiraka au sasisho kutoka kwa Apple. Hatutamaliza Mac katika toleo la awali la MacOS, katika kesi hii MacOS Sierra.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 48, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Hok alisema

    Nina 27 7 i2009 marehemu 500 iMac na XNUMXGb WD Blue SSD na inanipa kosa wakati wa kusasisha kwa High Sierra, nimejaribu mara kadhaa na hakuna kitu

    1.    edilbert alisema

      Halo, mimi ni mtumiaji wa MacBook Pro, nilikuwa nikiweka MacOS High Sierra na kila kitu cha kawaida, niliiacha ifanye kila kitu, nilienda kulala tu na ninapoamka nilipata ujumbe wa makosa na inasema kuanza upya, ninafanya sasa , Mac yangu haipitii mwanzo wa kifungu, hupakia herufi ndogo Nyeusi na inajirudisha yenyewe na kisha ujumbe unaonekana kuwa ulikuwa na hitilafu wakati wa kuanza, subiri sekunde kadhaa na urudi, ninafanya yote mchakato na kitu kimoja lazima nifanye au kile ninachoweza kufanya kinaendelea

  2.   Alvaro Augusto Casas Vallés alisema

    TAHADHARI kuwa sio wale ambao, kwa bahati, kibao cha picha za wacom, sijui ikiwa nimeitaja hapa lakini ikiwa watasasisha hadi seerra ya juu wacom wana madereva bila kusasisha na hadi mwisho wa Oktoba hakuna chochote. .

  3.   Luis Vazquez C. alisema

    Ilinipa kosa lingine ..

    "Com.apple.DiskManagemwnt kosa 0",

    Nimepeleka kwenye huduma ya kiufundi na inafanyika sawa, nitajaribu kuiweka kutoka 0.,

  4.   Juan Ma Noriega Cobo alisema

    Kwa bahati nzuri nimepita somo la kutosha. Bora subiri

  5.   Albert Malaga alisema

    Wakati wa kuisasisha, skrini ya mwisho haina tupu na haianza tena, inadhaniwa kuwa imewekwa vizuri. Lazima ubonyeze kitufe cha kuzima na kuwasha tena ...

  6.   Isaac Fuste Sanz alisema

    Halo kila mtu…
    Hitilafu hii inanipata katika MBP yangu kutoka katikati ya 2010, na Samsung SSD.
    Niliweka SSD badala ya gari la CD.

  7.   Isaac Fuste Sanz alisema

    Halo kila mtu…
    Hitilafu hii inanipata katika MBP yangu kutoka katikati ya 2010, na Samsung SSD.
    Niliweka SSD badala ya gari la CD.
    Hakika Apple itaisuluhisha, kama kawaida ...

  8.   John alisema

    Mema yote.
    Kosa sawa na ile iliyoripotiwa na Osiris.
    Nina 27 ″ iMac kutoka mwishoni mwa mwaka 2009.
    salamu.

    1.    carlos alisema

      nina vifaa sawa na shida sawa na ssd 240gb muhimu.
      Inaonekana kwangu kuwa nitarudi Sierra na kutoka Sierra nitasasisha ni mpango wangu bora

  9.   Jose Hurtado alisema

    Nina iMac 27 i7 marehemu 2009 ambayo nilibadilisha dvd na 240 gb muhimu. Mara ya kwanza nilijaribu kuiboresha ilinipa kosa la firmware. Lakini niliijaribu mara ya pili na ilinifanyia kazi na sasa iko na apfs. Kati ya majaribio hayo mawili sikufanya chochote.

  10.   Luciano alisema

    Mtu fulani alinipata suluhisho sawa sawa na yale yaliyonipata, sitaki kupoteza faili zangu

  11.   Emanuel alisema

    Macbook Pro Mid 2010 na Sandisk Plus SSD inanipa kosa na haisasishi, inanituma kuanza tena.

  12.   Emanuel alisema

    Macbook Pro Mid 2010 na Sandisk Plus SSD inanipa kosa na haisasishi, inanituma kuanza tena.

  13.   Anthony alisema

    Macbook Pro toshiba hard drive, ninapata vifurushi vya mfumo wa makosa Os nk ... ni vipi hutatuliwa? Au tutapata suluhisho lini?

  14.   MacGyver alisema

    Hitilafu sawa ya firmware:

    iMac (inchi 27, Marehemu 2009)
    2,8 GHz Intel Core i7
    16GB 1067MHz DDR3
    750 Gb SSD Muhimu CT750MX300SSD1

  15.   Arturo alisema

    Na iMac 27 »I3 2010 nilibadilisha DVD kwa SAMSUNG 840 PRO SSD
    na imewekwa bila shida.
    Na Mac Pro (mwishoni mwa 2013) vifaa vyote rasmi.
    Hakuna njia, wala kutoka duka la apple, wala na USB inayoweza kuwaka.
    Hata kuanzia OSX ya asili, kwa upande wangu Mavericks
    Daima kosa la uthibitishaji wa firmware.
    Nimezungumza na msaada wa kiufundi wa Apple, na wanasema hawana rekodi
    ya kosa hili, na kwamba labda ni shida ya vifaa.
    Na Sierrra na yote yaliyotangulia, imekuwa nzuri kila wakati.
    na sasa shida ya vifaa?

  16.   carmelo alisema

    Baada ya kusasisha kwa MasOS High Sierra 10.13, siwezi tena kuhamisha faili kubwa kuliko 2 GB kwenye Hifadhi ya Nje ya Hard katika fomati ya MS-DOS (FAT32), ninapojaribu kuifanya napata onyo linalosema: Bidhaa "xxx" haiwezi kunakiliwa kwa sababu ni kubwa sana kwa muundo wa ujazo (ni 2,67GB)

    Sikuwa na shida hii wakati wa kutumia toleo la awali la mfumo wa uendeshaji.
    Mbali na hilo bado ninatumia gari ngumu ya nje kama kawaida.

    Je! Ninaweza kufanya nini kufanya gari yangu ngumu ya nje ifanye kazi tena, bila kuibadilisha?

    1.    Marcus alisema

      Carmelo, unachoweza kufanya ni kutupa Mac yako kwenye takataka na ununue vitu ambavyo hufanya.

    2.    nemois alisema

      Fat32 haiungi mkono faili kubwa kuliko 2gb, fomati kwa ExFat ili iweze kutumiwa na mifumo tofauti

      1.    Diego alisema

        Hiyo sio kweli, ni 4GB, kwa kweli nina faili kubwa kuliko 2GB kwenye diski moja.

        Suluhisho lolote kwa hili?

  17.   kunguru alisema

    Inakera sana juu ya kile apple imefanya tangu Jobs aondoke, ni jambo la kushangaza kutoka mbaya kwenda mbaya, nimesasisha hadi juu na imekuwa mateso, kwani mfumo wote unafungia, hainiruhusu kufungua folda, programu hawajibu, sawa ... shit mbaya .... Na sasa kwa kuwa siwezi ikiwa unataka kurejesha faili zangu ... jamani wana wa matumbo

    1.    Marcus alisema

      Samahani miguu ya mbuzi, nilimjibu Ferransky badala yako, lakini hei, hiyo inatokea kwetu kununua pesa na chapa ya Mac, timu zangu zinazofuata hazitakuwa na tufaha bovu kama nembo. Kwaheri Mac.

  18.   ferransky alisema

    Hitilafu sawa ya firmware:
    iMac (inchi 27, Marehemu 2009)
    2,8 GHz Intel Core i7
    16GB 1067MHz DDR3
    Samsung 810 128GB SSD

    1.    Marcus alisema

      Ferransky Unazungumza nini? Kulingana na nyani wa Mac, sisi ni mmoja wa wachache nadra ambao wana shida na programu zao za kupendeza, kwao kila kitu hufanya kazi kama hirizi, wanakuuzia takataka kwa bei zilizochangiwa, unazinunua, wanapata pesa nyingi, ikiwa wana shida Na ujinga wanakuuzia, ni shida zako, hawajali wala hawajali hilo.

    2.    alfapalac alisema

      nakubali kabisa. Nilipaswa kuwa na kila kitu kutoka kwa mac: iphone, ipad, imac ... nimekuwa nikibadilisha kila kitu kwa miaka michache kwa sababu nimekata tamaa sana na nimekasirika. Baada ya sasisho la kwanza au la pili la programu lazima utupe kifaa mbali kwa sababu ni wazi watengenezaji wake wa majaribio hawafanyi kazi yao vizuri kuhakikisha utangamano. Unafikiria kuwa kampuni muhimu sana na iliyofungwa haipaswi kuwa na shida hizi, lakini unashangaa. Hivi sasa ninaweka tu iMac, katikati ya 2011, ambayo baada ya sasisho kwenda Sierra ilikuwa polepole na kwamba hivi karibuni nitachukua nafasi ya windows pc.

  19.   Picha ya kipa wa Carlos Arias alisema

    Kwa kuwa niliweka Mac OS Hight Sierra, kwanza programu ya "Barua" haikuniruhusu kufuta faili na kisha katika usakinishaji wa pili, nilipofungua, iliniuliza kupakua ujumbe wangu kutoka Yahoo! na nilipofanya hivyo, nilipokea ujumbe "kosa limetokea", ambalo sikuweza tena kutumia Barua kabisa. Inakabiliwa na shida hizi na zingine ambazo zimetokea, kwa mfano katika Bitdefender, ambayo haijawahi kunishinda kwa miaka kadhaa ya matumizi, nina kulazimishwa kurudi Mac OS Sierra na hapa kila kitu kinafanya kazi kikamilifu. Nadhani mambo mengi yanahitaji kusahihishwa katika Mac OS Hight Sierra na sikupendekeza kuiweka kwa sasa, mpaka Apple itatatue shida hizi, mbali na kasoro za usalama ambazo watumiaji wengine wameripoti na kupooza kwa usanikishaji kwa sababu ya shida za Firmware.

    1.    Marcus alisema

      Carlos, mfumo mpya ni ujinga, umewezaje kurudi kwenye toleo la awali? Kulingana na nyani wa Mac ambao hawawezi kufanywa.

      1.    Fco alisema

        Jaribu kuanza tena na ubonyeze Amri + R. Unafuta uliyonayo kisha urejeshe: ikiwa sina makosa, itaweka Sierra ya kawaida ... unaniambia ikiwa inakufanyia kazi.

        1.    Marcus alisema

          Asante Fco. Nimefanya hivyo hivi, lakini wakati wote najilazimisha kusanikisha MacOS Sierra 10.13 mpya na haikuniruhusu kurudi kwenye toleo la awali, sasa ninateseka sana kwa sababu mfumo huu mpya wa uendeshaji uko sawa. mbaya, nadhani Apple tayari imepiga chini, lakini wangeweza kunishangaza na upuuzi mbaya zaidi, kwa hivyo ningependa kupanga mpango wa kurudi kwenye Windows, angalau hapo waliniruhusu kusanidi kompyuta yenye nguvu kwa kupenda kwangu na hawanilazimishi kutumia kadi za picha za AMD.

          1.    Fco alisema

            Kweli basi sijui jinsi ya kukusaidia ...
            Kulingana na Apple, ukibonyeza Chaguo, cmd + R; Inasasisha toleo la hivi karibuni (High Sierra), lakini ikiwa bonyeza tu vitufe vya cmd + R; Unapaswa kusasisha toleo la MacOS ambalo Mac yako ilitoka kiwandani (kawaida Sierra).


  20.   Marcus alisema

    Ikiwa unasoma hii, usisasishe kwa MacOs High Sierra, narudia: USIMALIE, hiyo ya shida ambayo haiwezi kusanikishwa ni shida ndogo ikilinganishwa na mapungufu yote ambayo watakuwa nayo, siku moja nzuri watakuwa tu hawawezi kuingiza gari yako ngumu kama kawaida na watalazimika kuunda na kusakinisha kutoka mwanzoni, siku nyingine nywila wala msimamizi hawatazitambua na watalazimika kuunda na kusanikisha kutoka mwanzoni, na sio kwa kitu, ikiwa watatumia tu Mac kuandika upuuzi kwa nadhani mitandao ya kijamii inaweza kuitumia bila shida, lakini ikiwa wana programu kadhaa ambazo ni muhimu kwa kazi zao za kila siku, au wana michezo, kadhaa ya hizi zitasimama kufanya kazi kwani haziendani na mfumo huu mpya, Lords of Mac zinaendelea kutoka mbaya kwenda mbaya zaidi, hivi kwamba tayari ninaona Windows 10 kama uzuri wa kufanya kazi, ndio, ndio, najua, mabwana wa chafrosot hufanya takataka, lakini mabwana wa Mac wanawazidi katika kufanya programu mbaya, ni tu kile kinachohifadhiwa na Mac ni bei zake za juu, ambazo hazina thamani ya kulipa kwa sasa, isipokuwa kama una shida ya akili au kitu; Mac aliacha kuwa vile alivyokuwa, lazima ukubali.

  21.   Fco alisema

    Nina Imac mpya kutoka kwa wiki kadhaa zilizopita na ilinipa kosa wakati wa kujaribu kusanikisha MacOS High Sierra .. Nilipata alama iliyokatazwa na asili nyeusi na haikuniruhusu kusonga mbele.
    Baada ya kushauriana na huduma ya kiufundi ya Apple hawajaweza kutatua shida na nilikuwa nangojea waniite na suluhisho ...
    Baada ya kusoma mengi karibu na wavu, nilijaribu hii: https://support.apple.com/es-es/HT204063 na imetatua shida kwangu!
    Tayari nimeweza kuiweka bila shida na kila kitu ni sawa kwa sasa!

    Natumai inaweza kukusaidia!

    1.    upendo alisema

      Nimeweza pia kuanzisha tena MAC na url ya msaada ambayo Fco ilikuwa nayo.

      Angalau nimeweza kuiweka tena MAC SIERRA.

      Na tumia Machine Machine

  22.   Marcus alisema

    Fco

    Shida uliyokuwa nayo, ni shida ndogo, haujui kinachokusubiri, utakuwa tayari unagundua, waligundua mdudu mkubwa katika MacOs Sierra 10.13 ambayo inahatarisha nywila zako zote zilizohifadhiwa, lakini ukweli ni kwamba mchezo wa watoto ukilinganishwa kwa mambo yote ambayo waungwana wa Apple walifanya katika mfumo huu mpya wa uendeshaji.
    Ikiwa mtu yeyote anasoma hii kwa wakati unaofaa: USIMALIE.

    1.    Marcus alisema

      nemos:
      Unaweza kusema kuwa unatumia tu mac yako kuchapa upuuzi kwenye mitandao ya kijamii, naweza kusema kutoka kwa maoni yako, kwa hivyo, ni mzuri sana. Je! Ulitumia neurons zote unazo kutoa maoni ya kiwango cha juu? Shukrani kwa watu kama wewe, wale walio Apple wanapata pesa nyingi kwa kuuza bidhaa zenye ubora wa chini. Endesha, foleni kwenye duka la Apple ili uwe wa kwanza kununua iPhones zao mbovu.

  23.   Leonardo alisema

    Halo salamu na heshima zangu kwa wote ninakuambia kuwa nimesasisha tu macbook yangu nyeupe ya 2010 kuwa osx high sierra bila shida yoyote kubwa, imepata polepole kidogo lakini tayari ni kawaida, shida kidogo tu d michoro ambazo nadhani ni kwa sababu ya kumbukumbu d 2 gb qn inatosha labda na kumbukumbu zaidi ya gb d imetatuliwa, CHAO¡¡¡¡¡¡. na bahati nzuri kwa ls ambayo hawajasakinisha na kwamba wanaifikia SALAMU DSD VENEZUELA¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡

  24.   Leo alisema

    Tayari ulikuwa umesakinishwa na kurudishwa kwa safu ya juu ya MacOS. Kutumia mchanganyiko wote muhimu ambao Apple hutoa, sikuweza kuiweka kwa sababu ya kosa hili. Inaniruhusu tu kusanidi tena Sierra High.

    Tafadhali, ikiwa mtu yeyote ana suluhisho, niambie. Vinginevyo nitaweka uzani mzuri wa $ 1000 wa karatasi (MacBook Air mwishoni mwa 2014)

  25.   Ernest alisema

    Ndugu, nimesasisha toleo hili jipya na sijatoa maelezo machache haswa kwenye eneo linalofanana. Nimegundua kuwa wakati wa kubadilisha kwenye skrini kamili mistari wima huonekana kana kwamba picha hazikusasishwa vizuri.
    mtu ambaye ametokea vivyo hivyo?
    salamu.

  26.   Soma alisema

    Ilinitokea ... nilipata onyo la ujumbe hapo juu juu ya shida na nilipojaribu tena na chaguo la kuanza upya, liliiweka bila shida. Kwamba ikiwa ... ilichukua zaidi ya saa moja na nusu, ujumbe uliobaki haukuhamishwa, michache ya kuwasha upya kiotomatiki na vitu vingine vya kushangaza wakati wa usanikishaji, lakini imewekwa na kusasishwa kikamilifu.

    Yote haya yalitokea kwenye Mini Mac ya miaka miwili.

  27.   Alexander alisema

    Nina shida sawa.
    Uwasilishaji jaribu kuokoa faili na picha.
    Inaongezeka

  28.   Jose tovar alisema

    Vivyo hivyo na macbok pro na muhimu ssd. Kuanzia amri + R iniruhusu kusanikisha OS sierra au nakala ya mashine ya wakati, ambayo sijasasisha kwa zaidi ya mwaka, kwa hivyo lazima nipoteze faili nyingi ... ..

  29.   Sebastian Riquelme alisema

    Dereva ngumu ya radi hainitambui.

  30.   Roberto alisema

    Ninapata tu ujumbe kwamba Mac OS haikuweza kusanikishwa kwenye kompyuta, naianzisha tena na sawa, nifanye nini ???

  31.   Marcela alisema

    Leo baada ya wiki moja ya kupokea arifa za sasisho «nilichukua muda» kusasisha MacBook Pro…. Ambayo ilianza upya na dakika chache baadaye skrini nyeupe ilionekana na nembo "iliyokatazwa" …… niliizima na nikawasha nikabonyeza cmd + R… .. kupona…. kwa sasa inasakinisha kutoka MacOS High Sierra…. Sijui ikiwa itaonekana nzuri kwani itachukua muda wa takriban saa na nusu.
    Wow! Je! Ni uchungu gani ... Sikujua jambo hili na nikitafuta suluhisho nilipata blogi yako… ..na PIA KUCHELEWA onyo la kutosasisha… ..
    ASANTE kwa habari muhimu.

  32.   Marcelo alisema

    Siku kadhaa zilizopita niliweka kiraka cha usalama kwenye Mini, mwishoni mwa mwaka 2012, na High Sierra. Haikufanya kazi tena. Anakaa mwanzoni mwa kizuizi, na bar kamili.
    Nilijaribu njia anuwai za kupona (mtumiaji mmoja, alt + cmd + R + P, weka kutoka kwa zana za diski, lakini hakuna kitu). Ninangojea ushauri, nikitumaini kuepuka muundo na upotezaji wa data inayofuata.

  33.   Sebastian alisema

    hello, tuna probook ya macbook kutoka 2013 na sierra ya macosx kwa mwezi 1 na jana usiku kwa sababu fulani sasisho la moja kwa moja lilifanywa ambalo lilisababisha kwamba wakati mfumo utafunguliwa upya utaning'inia kabisa mwishoni mwa usanikishaji na ikoni marufuku kwenye skrini na asili Nyeupe.

    Baada ya kujaribu vitu tofauti na kamwe sikutaka kutupa nakala rudufu ya muda uliofanywa mnamo Oktoba kwani kile nilichovutiwa nacho ni kupakua faili zilizozalishwa hadi Desemba, nilijaribu safari kupitia menyu ya urejeshi na ingawa haikuhakikishwa kuwasiliana na msaada wa kiufundi. dirisha la gumzo ambalo hawajawahi kulijibu, wakati niliondoka ilinitokea kuingia kianzishi cha diski na nilipoanza upya mfumo ulianza tena na kila kitu kilipona kawaida.

    Nitahifadhi na kufanya usanidi sifuri na data kwenye wingu kwani sikuamini nywele ... Ninatoa maoni juu ya haya yote, ili kuona ikiwa kutekeleza msaada hufanya amri ya nyuma ambayo inaruhusu kuanza kukosea na kumaliza usanikishaji wa njia hii .. bahati na tumaini utarudisha faili zako.

  34.   Juan Pablo alisema

    Ni kitambi
    Ilinibidi kuungana na data ya rununu yangu na kupakua OS X El Capitan Programu iliyotangulia kwa sababu sasisho hutupa kosa na firmware kwa hivyo iliniacha bila vifaa. Niko katika harakati za kurudi nyuma. Kijana gani!

bool (kweli)