Photoauki Photoshop Touch, mafi kyawun hoton Hoto don iOS

Photoshop ɗayan shirye-shiryen ne waɗanda masu amfani da OS X da Windows suke amfani dashi duka don manyan ayyukan ƙira da ƙaramin retouching da abun da aka tsara. Hanyoyi masu inganci kamar Gimp ko, don ƙayyadaddun ayyuka, Hoton Hotuna (don ambata biyu daga cikinsu) bai gamsar da waɗancan ba masu amfani waɗanda suka girma tare da Photoshop.

Launchaddamar da a Sifo mai taɓawa da ake kira Photoshop Touch don duka iOS da Android ba zai iya haifar da babban tsammanin ba. Amma ba kowane abu ne zai iya zama mai kyau ba kuma a wannan yanayin akwai jin daɗi sosai dangane da aikace-aikacen da kansa, tare da wasu matsalolin da suke da wuyar warwarewa.

Na farko majiyai tare da Photoshop Touch Touch

Lokacin ka bude wani aiki a karon farko daga Photoshop Touch Taba abin mamaki shine da wuya. Thea'idar ta hanyar ba ta haɗuwa da tarin kayan aikin da aka kawo kai tsaye, a cikin kwafin kwafa-liƙa, daga sigar tebur. Juya ƙasa, alama ma sauki. Kuna iya bambanta wasu kayan aikin a saman, zaɓuɓɓuka a hagu, da lalatattun payel a hannun dama.

Idan wani abu ya bayyana tare da wannan kallo na farko, to mahimmancin yana ga wanda dole ne ya same shi, hoton. Kuna tsammanin irin wannan ƙungiyar zuwa tsarin tebur kuma abin da kuka samo shine ɗan dubawa mai rikitarwa wanda kuka saba dashi cikin aan mintina kaɗan saboda sandar sama da kuma sandar sanyi suna kasancewa ɗaya, yayin da sandar hagu ce ke ba da ƙarfi ga aikin dubawa.

Mun saba da kayan aikin a gefen hagu, kuma ga su nan, amma an tattara su a ƙarƙashin maɓalli ɗaya wanda zai ba ku damar zaɓar wasu kayan aikin yau da kullun (sandar sihiri, buroshi, hatimi na clone, blur, ...); kuma da zarar kayi haka, wannan sandar ta nuna maka zaɓuɓɓukan kayan aikin da aka zaɓa. A cikin tsarin tebur sune sanduna biyu (kayan aikin da zaɓuɓɓukan) cewa an zama ɗaya a cikin guda ɗaya ta ƙara ƙarin danna sau ɗaya kawai lokacin da muke canza kayan aiki, masu haske.

Da farko yana da wuya a sami zaɓuɓɓukan. Ana amfani da ɗaya don kasancewa koyaushe yana da zaɓuɓɓukan haɗuwa a hannu, ƙara tasirin da zai iya isa ga danna sau biyu, gajerun hanyoyin keyboard don menuEdition ko menu mara iyaka na Tace. Amma yayin da ka fara wasa kadan sai ka gano cewa Photoshop Touch shine cikakken kayan aikin gyara wanda ya haɗa da yawancin zaɓuɓɓukan da tsarin tebur ke kawowa.

Me za mu iya yi tare da Photoshop Touch?

A cikin palon yadudduka, sandar da ke dama, za mu iya ƙirƙirar sabbin yadudduka kuma mu canza tsarin su. Buttonara maɓallin Layer kuma zai ba mu damar yin kwafin Layer, yin layi ta hanyar kwafi. Ba ma fatan samun tsarin tsarin, amma za mu sami maɓallin da za mu daidaita shiLayer nuna gaskiya, yanayin haɗuwa kuma zai ba mu damar haɗa yadudduka kuma ya daidaita hoton.

Kowane takaitaccen siffofin zane yana da karamin da'ira a kusurwar hagu ta sama wanda zai ba mu damar ɓoyewa ko nuna shi. Don canza tsari na yadudduka ya zama da ma'ana a riƙe ɗan thumbnail, amma kawai ka zabi wani Layer ka tura shi sama ko kasa, ba tare da jinkiri ba. Idan kana son gungurawa a cikin sandunan yadudduka, kawai sai ka guji fara motsi daga layin da aka zaɓa. Da sauki.

La bar a gefen hagu duk kayan aiki a ƙarƙashin maɓallin sama. Akwai kayan aikin zabuka da yawa wadanda da su zamu iya karawa da kuma rage zabuka kamar su rectangular and elliptical frame, lasso da polygonal lasso da sanannen sandar sihiri. Hakanan muna da burushi da feshi, da faifan clone da faci, robar ba za a rasa ba, ballantana yatsan da kayan aikin das hi.

Wasu sababbin fasali sun zo tare da zabuka, inda zamu iya kirkirar zabi tare da tsari kwatankwacin na Cire bango na tsarin tebur. Amma kuma zamu iya ƙirƙirar zaɓi ta amfani da buroshi, kamar dai yana da saurin rufe fuska. Wataƙila sabon kayan aikin da aka haɗa a cikin CS5 ya ɓace don sigar taɓawa Zaɓin sauri, amma Rubuta Kayan Aikin Zabe yi wasu kyawawan dabarun zabi (kodayake yana ɗaukan lokaci).

Gyara yadudduka da amfani da sakamako

Bayan ganin bangarorin gefen, ya rage kawai don duban saman. Tabbas zai zama wanda zamuyi amfani dashi mafi yawa, amma wanda ba ƙaramin abin mamaki bane. Ga wadanda daga cikinku suka san tsarin tebur, a can za mu samu fasalin da aka cire na masu tacewa da saitunan Layer, tsarin Layer da zaɓuɓɓukan menu gyara y zaɓi.

A duk faɗin allo na Photoshop Touch akwai maɓallan kayan aiki guda biyu waɗanda ba za su nuna menu na biyu ba. Waɗannan su ne don motsawa, juyawa da kuma sake girman shafi, kuma don ƙara sabon hoto zuwa aikinmu. A sarari yake cewa wannan Photoshop yana daidaitacce don yin abubuwan kirkiro, ba komai na manyan halittu ba, babu babban maimaitawa, ƙara hotuna, auna su, motsa su kuma ƙara matatar.

Matatun mai inganci da tasirin da zaku iya daidaitawa (kodayake sigogi kaɗan ne akan na tebur) tare da yatsunku. Bayan lokaci mai yawa ta amfani da linzamin kwamfuta, yanzu taɓa ji daɗi, alal misali, dacewar kwana. Da alama wauta ce, kuma tabbas hakan ne, amma sau da yawa waɗannan cikakkun bayanai ne suke sanya aikace-aikace cin nasara.

Da zarar ka shigar da zaɓi Hanyoyin tare da hangen nesa daga gare su aka juyar da kai, kusan bazata, zuwa wasu aikace-aikacen da ke canza hotunan don yin su na gani da kyau sosai tare da taɓawa biyu. Kai, mutanen Photoshop sun faɗi don
tarko. Amma lokacin da kayi nazarin tasirin dalla-dalla, sai ka ga cewa yawancinsu sun riga sun san su kuma ba a jarabce su da bincika ba Tasirin instagramMadadin haka, suna ba mu kayan aiki kamar ƙofa, bevel, inuwa, ko Gaussian blur.

Abin dandano mai ɗanɗano na Photoshop Touch Touch

Da zarar kun saba da aikace-aikacen, jin dadin yana da kyau. Kadan (ko da yawa) da kuka bayyana yayin kwarewarku tare da sigar tebur kuna da shi tare da sauƙin sauƙi da sauƙi don amfani. Amma gaskiyar lamarin ita ce ban ga kaina da yin amfani da aikace-aikacen da yawa ba.

Tambayoyi biyu suna zuwa zuciya: yaushe? Kuma don me? Interfacea'idar ta dace da aikace-aikacen da sauri, don haka wataƙila amfani da Photoshop Touch don tafiya retouching hotuna don loda su daga baya zuwa sabis ko gidan yanar gizo da alama ita ce mafi kyawun amsa. Amma saboda wannan nayi tunanin cewa ƙirƙira aikace-aikace kamar Instagram ko Camera + aka ƙirƙira su. Idan ina son yin fiye da kawai amfani da wasu sanyin tasiri, da alama zan yi shi da aikace-aikacen tebur.

Ina da shi, zan sake sanya hoton don kara shi zuwa kasidu na, ko zuwa shafin yanar gizo na kaina. Kai,Ina zaɓuɓɓukan don adanawa ko fitarwa hotuna? Za ku iya zaɓar kawai tsakanin PNG da JPG, kuma ba zai bari ku zaɓi matakin matsewa tare da na ƙarshen ba. Abin kunya, saboda to ba zan iya amfani da su ba. Zuwa yau, ya kasance yana da amfani a wurina kawai lokacin da nake son haɗa hotuna a cikin gabatarwar da aka yi gaba ɗaya tare da kwamfutar hannu. Amma biyan kusan Yuro 8 don wannan ... tabbas yayi yawa.

Amfani da yatsun hannu don zamewa abin rikewa akan allon kwamfutar ku abin farin ciki ne, amma yin zaɓi ba shi da sauƙi. Yafi saboda yatsanka da hannunka sun fi fensir girma, kuma tabbas ba su bayyana (amince da ni, ba su bane). Don haka idan kuna son yin wasa da ƙarin daidaito kaɗan, lallai ne ku sayi salo mai kyau.

Kuna iya loda hotunan zuwa gajimare na Adobe, wanda suka kira Creative Cloud, sannan kuma gyaggyara shi daga kwamfutarka. Tabbas kyakkyawan ra'ayi ne da yanayin yau da kullun, amma da kaina Na fara gajiya da samun sabis na adana kan layi da yawa: iCloud, Dropbox, Creative Cloud,… yaushe duk waɗannan zasu zama bayyane ga mai amfani?

Akwai akan App Store: Photoshop 

Jituwa tare da iPad 2 Wi-Fi, iPad 2 Wi-Fi + 3G, iPad (ƙarni na 3), iPad Wi-Fi + 4G, iPad (ƙarni na 4), iPad Wi-Fi + salon salula (ƙarni na huɗu), iPad mini da iPad mini Wi-Fi + salon salula Yana buƙatar iOS 4 ko daga baya.


Sayi yanki
Kuna sha'awar:
Sirrin ƙaddamar da gidan yanar gizon ku cikin nasara

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.