Mun gwada Tado Smart AC Control V3 +. Sarrafa AC medainte HomeKit

Tado V3 +

Tabbas fiye da ɗaya daga cikin waɗanda suke wurin sun saba da wannan kamfani wanda ke da alhakin ƙirƙirar samfuran da suka shafi aikin injiniya na gida. tadoº ya kasance yana ƙera matattarar zafin jiki, kaifin kawunan radiator, kayan haɓaka don na'urori masu sarrafa kansu na gida na dogon lokaci kuma yana da wannan sabon na'urar da ake kira Tado Smart AC Control V3 +, wanda masu amfani da shi zasu sami damar adana kuzari ta hanyar kunnawa da kashe famfon sanyaya iska / zafi daga ko ina ta hanyar aikace-aikacen sa kuma daga tsarin sarrafa kansa na Apple, HomeKit.

 Dace da HomeKit

Abu na farko kuma mafi mahimmanci shine wannan na'urar ta dace da ita aikace-aikacen Apple Home, don haka za mu iya ƙara shi a cikin sauran na'urorin mu yi amfani da shi don kunnawa ko kashe kwandishan, famfon zafi har ma da daidaita yanayin zafin don lokacin da muka dawo gida, ya kasance a yanayin da ake so.

Dole ne in faɗi cewa ya ɗauki ɗan lokaci kaɗan don haɗa na'urar tare da aikace-aikacen Gida a kan iPhone ɗina sannan kuma ya bayyana a kan Mac ɗinmu, amma bayan rashin nasara biyu - ɗayansu laifina ne saboda rashin kunnawa da sabuntawa na'urar- yana aiki sosai daga HomeKit kodayake gaskiya ne cewa suna iya ƙara ƙarin zaɓuɓɓuka don "tinker" a cikin salon aikace-aikacen Tado. Samun ikon daidaita yanayin zafin jiki yanzu lokacin bazara yana zuwa kuma gidanmu yana da sanyi lokacin shiga, ba shi da kima. Hakanan yana ba da damar cewa idan muka bar kuma muka bar kwandishan ɗin za mu iya kashe shi da sauri ko daidaita yanayin zafi zuwa yadda muke so idan mun dawo cikin ɗan gajeren lokaci.

Da gaske shine na'urar da aka ba da shawarar 100% ga masu amfani waɗanda ke da iska a gida. Bayan haka, da dacewa tare da mafi yawan masana'antun da masana'antun na kwandishan sanya shi babban ɗan takarar sayan.

Baya ga ƙara wannan daidaituwa tare da Siri godiya ga HomeKit, sabon Tado Smart AC yana ba da damar csarrafa murya tare da Amazon Alexa da Mataimakin Google, Hakanan yana da ikon haɗawa da samfuran yanar gizo da sabis don saita sabbin al'amuran tare da kayan sanyi IFTTT.

Tado HomeKit

Tanadin makamashi albarkacin app ɗin

A cikin sa hannun sun nuna cewa zamu iya kaiwa yi tanadi 40% na farashin makamashi cewa muna cinyewa akai-akai tare da AC ɗinmu saboda aikace-aikacen tadoº. Wannan saboda aikace-aikacen yana da hanyoyin daidaitawa da yawa da ake dasu, yana kiyaye cikakken ƙarancin zafi da yanayin zafin yau na ɗakin koyaushe godiya ga na'urar, don haka koyaushe zamu iya tsara yanayin zafin jiki zuwa madaidaitan ma'auni a kowane lokaci kuma wannan yana nufin cewa ba lallai bane mu sanyaya ɗaki, falo ko gidan gaba ɗaya lokaci ɗaya.

Mutane da yawa sun sani cewa matsalar sarrafa farashin kuzari galibi ya faru ne saboda gaskiyar mai amfani da ita yana "kashewa gaba ɗaya" iska ko ɗumi a cikin gidan kuma baya kiyaye daidaitaccen zafin jiki wanda shine yake sa muyi tanadi akan makamashi. Sanyaya gidan da ya tashi da yawa a zazzabi koyaushe zaiyi amfani da ƙarfi fiye da kiyaye shi kuma wannan tare da tadoº app da ayyukan Mataimakin Climate geofencing don kula geolocation, sabawa yanayi, shirye-shirye mai kaifin baki, rahoton yanayi da sauran zabin da suke akwai ya fi sauki.

A cikin ƙa'idodin mun sami rahoton adana makamashi wanda ke kimanta nawa muka sami damar adana + kwanaki 100 na garantin Tanadin Makamashi na Tado. Wannan ba zai zama daidai ba amma gaskiya ne cewa zai iya taimaka mana Kasance mai iya amfani da makamashi sosai.

A gefe guda ƙara da Aikin Taimako na atomatik wanda shine biyan kuɗin kowane yuro na 2,99 ko biyan shekara na euro 24,99 Tare da shi muke da wasu zaɓuɓɓuka waɗanda muke da su kamar gano buɗe tallace-tallace don ta aiko mana da sanarwa ko kashe iska kai tsaye, daidaitawar zafin jiki kai tsaye lokacin da muka bar ko shiga gidan, da sauransu A zahiri waɗannan ayyukan ba su da mahimmanci don aikin ta amma suna iya zama da amfani ga yanayi da yawa, to, shine a tantance ko muna buƙatar su don aiwatar da rajistar daidai ko a'a. Ni kaina ba ni da rajista.

Tado V3 +

Girkawa Tado Smart AC Control V3 +

Wannan hakika baya buƙatar bayani, yana da sauki. Akwatin kansa yana ƙara duk abin da kuke buƙata don manna na'urar a bango ko barin shi a ko'ina, ee, koyaushe ana haɗa shi da bango tare da cajar na'urar kuma koyaushe yana fuskantar kai tsaye ko kusa da iska mai rabewa ko famfo mai zafi.

A wannan ma'anar, yana da mahimmanci a nuna hakan yana aiki tare da kowane kwandishan ko famfo mai zafi wanda ke da ikon sarrafa infrared wanda ke nuna saitunan yanzu (misali yanayin, yanayin zafin yanayi da saurin fan). Waɗannan ana iya raba su, rarrabawa da yawa, ta taga da kuma ɗauka ɗauka daga dukkan masana'antun. Tado ° Smart Climate Control yana haɗuwa da Wi-Fi ɗinku ba tare da ƙarin igiyoyi ba saboda haka yana da sauƙin gaske sanyawa ko'ina idan dai yana kusa da kwandishan.

A gefe guda, yana da mahimmanci a lura cewa tare da na'urar don sarrafa kwandishan ko famfo mai zafi muna da duk abin da muke buƙata don yin aiki. Ba lallai bane mu sayi Hub na daban ko wani irin abu, a cikin akwatin mun sami duk abin da kuke buƙata don fara shi cikin sauƙi, kuma umarnin suna zuwa cikin harsuna da yawa, gami da Sifen.

Haɗin Mac yana kai tsaye ta hanyar HomeKit

Yawancinku suna da Mac don haka yana da mahimmanci a faɗi cewa za mu iya sarrafa kwandishan ko famfo mai zafi daga Mac ɗinmu saboda dacewa da HomeKit. Kamar yadda yake tare da sauran na'urori masu kama da juna, duk abin da ke aiki akan iPhone dinmu ko iPad shima yana aiki akan Mac, don haka wannan Tado yana aiki daidai daga kowane Mac kuna da nau'ikan macOS wanda HomeKit ke tallafawa.

Wani mahimmin ma'ana amma a wannan yanayin ya fi saboda sauƙin HomeKit shine Ba a saka yanayin bushe, Fan, da na Auto daga aikace-aikacen HomeKit Home. Wannan yana samuwa don daidaitawa daga aikace-aikacen Tado kuma yana da amfani sosai don daidaita yanayin zafin jiki da sauran zaɓuɓɓuka a cikin yanayinmu na musamman. Kamar yadda na ce, wannan ya fi yawa ne saboda rashin ayyukan Apple, amma don kunnawa da kashewa, tare da canjin yanayin zafi da sauransu, yana da amfani gaba ɗaya.

Wata tambaya da mutane da yawa ke yiwa kansu ita ce shin wannan na'urar ta dace da rabewar iska da yawa, amsar wannan tambayar ita ce matukar dai rabuwar biyu suna cikin daki ɗaya za'a iya sarrafa su da Tado iri ɗayaGame da samun injina biyu a cikin ɗakuna daban-daban, ana buƙatar Tado biyu don sarrafa su.

Ra'ayin Edita

Tado Smart AC Control V3 +
  • Kimar Edita
  • Darajar tauraruwa 5
99,99
  • 100%

  • Tado Smart AC Control V3 +
  • Binciken:
  • An sanya a kan:
  • Gyarawa na :arshe:
  • Zane
    Edita: 95%
  • Yanayi
    Edita: 95%
  • Ingancin farashi
    Edita: 90%

ribobi

  • Nuni da zane
  • Na'urar aiki
  • Dace da HomeKit
  • Kyakkyawan darajar kuɗi

Contras

  • Tado taɓawa yana da wahalar amfani da farko


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.